Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mới lên demo trang này, các bác góp ý giùm em với ạ.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về web' được đăng bởi mrxuixeo, 13/1/14.

Lượt xem: 1,935

1. mrxuixeo Mới đăng kí

Mới cho trang này lên demo, các bác đánh giá giúp em với ạ.
    seha(.)vn
    Sorry vì em chưa đủ bài viết nên chưa post được link.

...
  2. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Bố cục nhìn rối mù, bạn nên tham khảo 1 số website bán hàng để xem cách họ sắp xếp :)
    mrxuixeo thích bài viết này
  3. mrxuixeo

mrxuixeo Mới đăng kí

Phạm Hữu Dư: đây là họ cố ý muốn bố cục như thế bác ạ, giống dem(.)vn
  4. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Nếu khách hàng họ muốn thế rồi thì còn ý kiến ý cò gì nữa :v :v
    An Thị Gì Gì Đấy thích bài viết này
  5. mrxuixeo

mrxuixeo Mới đăng kí

Phạm Hữu Dư: bọn em định lấy trang này làm mẫu để làm cho những website sau nên cần ý kiến về giao diện .....
  6. Mèo Tôm

Mèo Tôm Thành viên cấp 1

Thực sự web việt nam. Cái gì cũng thích nhét nên rất rối rắm. Phân rõ gird và bố cục. Cho thoáng ra đừng cái gì cũng xít xít bé tí nhìn xấu lắm.
  7. Pangting

Pangting Thành viên cấp 1

tuy màu website theo màu logo nhưng mình nghĩ bạn nên dìm bớt màu đỏ nền đi một chút, mình dùng màn hình to nhìn hoa hết cả mắt luôn :(
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn