Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mọi người cho comment nha, em mới mày mò pts cs6

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Phạm Duy Tiệp, 8/1/13.

Lượt xem: 2,174

1. Phạm Duy Tiệp Mới đăng kí

...
    Gooner Designer thích bài viết này
  2. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

Những thể loại như thế này có nhiều. tuy nhiên cũng hay. chúc bạn có những tác phẩm đặc sắc hơn
    Phạm Duy Tiệp thích bài viết này
  3. Lê Hữu Duy

Lê Hữu Duy Thành viên cấp 2

bác làm quả size vl quá... mở ra tí té khỏi ghế :)).. còn ảnh blend màu cũng ok có điều mấy vectors thấy ko hợp lắm... mà mới mò v là cũng tốt rồi.. ráng nhé :)
  4. Nguyễn Duy Hiếu

Nguyễn Duy Hiếu Thành viên cấp 2

mới mày mò ko dc như này đâu, ít nhât bạn ấy cũng biết pts từ 3 tháng trở lên
  5. Phạm Duy Tiệp

Phạm Duy Tiệp Mới đăng kí

Thật mà bạn, mình mới chuyển từ cs3 qua...:D
  6. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Em kia cứ để mình :))
  7. alan

alan Thành viên cấp 1

Some =P~
  8. Tee_Op

Tee_Op Mới đăng kí

không nên cho bạn nữ kia để 1 tay đằng sau. nhìn sẽ trừu tượng hơn. cả mấy cái hoa văn kia thì nó rõ nét quá ;)
  9. Nguyễn Duy Hiếu

Nguyễn Duy Hiếu Thành viên cấp 2

sax thế nghĩa là đã biết pts rồi còn gì, chẳng qua là bạn chuyển sang dùng version khác thôi .thảo nào mà blend dc như thế :)
  10. Phạm Duy Tiệp

hì hì, mình nói rõ là "pts cs6 mà", voọc cũng lâu rồi chớ trình độ còn non lắm, biết mỗi blend thôi, có gì bác chỉ giáo...:D
  11. NTH25392

NTH25392 Mới đăng kí

cho bạn 1
    comment
    :))
  12. Phạm Duy Tiệp

bác vui tính nhỉ.:))

Ủng hộ diễn đàn