Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mọi người cho em xin ý kiến với, em mới tập tành cắt ghép ảnh.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi phucthinh0910, 29/11/13.

Lượt xem: 1,822

1. phucthinh0910 Mới đăng kí

Em muốn tấm hình có thêm độ sâu thì phải làm sao hã mọi người. Nếu có hướng dẫn với file PSD thì tốt quá :).[​IMG]

...
  2. takken300

takken300 Thành viên cấp 1

bạn không up file lên để mọi người sửa cho...theo mình..thêm chiều sâu thì phải xóa phần nước ở trên người đi (bắt đầu từ chân trái lên đến vai) cho giống nước luồn ra sau người ý..rồi đổ bóng chút ít là sẽ có chiều sâu ngay...thâm chí cho thêm hình nền vào cũng ok ;)
    phucthinh0910 thích bài viết này
  3. Ngo Than

Ngo Than Mới đăng kí

Tai sao: khi may minh da co CS6 nhung ko co 3D nen muon nang cap len PTS CS6 Extended lai ko duoc.
    Loi la ko xoa duoc CS6 hien huu trong may, cai chong len lai ko chay, Mong AD tra loi giup minh
  4. haiautrang779

haiautrang779 Thành viên cấp 2

1 bạn cờ rắc ko đúng cách nên ko có bản Extended nên ko có 3d
    2 bạn dùng your unistall để gỡ sạch bản cũ đi cài và cờ rắc cẩn thận sẽ có bản Extended nhé

Ủng hộ diễn đàn