Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mọi người cho mình ý kiến với

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Kenai, 30/8/12.

Lượt xem: 3,578

1. Kenai Thành viên cấp 1

Tình hình là có con bé nhờ e pts ảnh cho mà đầu óc dạo này đang căng thẳng chẳng nghĩ được ý tưởng gì cả. Mọi người còm men ý kiến nên làm gì với ảnh này bây giờ:

...
  2. TuanVuKT

TuanVuKT Thành viên cấp 2

Vụ này hay à nha. Bác nào mở màn đê :D. Thế chủ thớt có cho troll ko nào ;))
  3. Kenai

Kenai Thành viên cấp 1

Chậc.. Con bé nó nhờ vả hẳn hoi, troll người ta mang tiếng chết :|
  4. TuanVuKT

Thế thì chỉ blend màu cho đẹp thôi. Mà khoản blend màu mình cũng không rành :D. Bác nào rành blend thì làm cái cho em nó đi
  5. KevinPham

KevinPham Mới đăng kí

:)) để nhìn cho nó mang tính chất Pro Pro tớ khuyên bác nên dể hậu cảnh mờ, sau đó chỉnh màu + blend :D
  6. Tiểu Thiên

Tiểu Thiên Thành viên cấp 3

ảnh này nên để màu tự nhiên hoặc blend nhạt thôi, tăng độ tương phản 1 chút làm mờ hậu cảnh là ổn rồi :)
  7. KevinPham

KevinPham Mới đăng kí

uh cứ chỉnh theo Mod là chuẩn rồi đấy :))
  8. TuanVuKT

chụp bg mà ko có ngôi nhà đằng sau thì đẹp hơn
  9. Mới Cầm Máy

Mới Cầm Máy Thành viên cấp 1

hehe làm chơi đừng giận em , răng trắng hơn rồi nha , da mặt cũng thế nha ^^
  10. RaJ

RaJ Mới đăng kí

[​IMG][/url]
  11. Kenai

Kenai Thành viên cấp 1

Thôi tôi xin ^:)^
  12. nhocyeuhp

nhocyeuhp Thành viên cấp 1

nhìn ảnh này buồn cười không chịu đc :)) không nhịn được cười ấy !!!!!!1
  13. vandieutot

vandieutot Thành viên cấp 2

ảnh này bạn nên làm cho mod sáng lên thôi
  14. Mới Cầm Máy

bùn cười vì model đang cười hả ^^
  15. nhocyeuhp

^ à không phải cười mod mà là cái bạn j làm ảnh làm mình thấy ảnh đó rất là buồn cười cũng chẳng hiểu tại sao nữa. Có thể là vì ảnh đang trong xanh rất là lung linh thế mà bạn ấy làm ảnh theo hướng tối tối làm mình thấy 2 bên chả liên quan j đến nhau nên mình rất là buồn cười
  16. Mới Cầm Máy

tớ làm mà chứ bạn j đâu , rất vui vì đem lại cho bạn tiếng cười , mình cũng bcuoi mà ^^
    ps : sozy chủ thớt nha :D
  17. vandieutot

vandieutot Thành viên cấp 2

Tặng Cưng Này

- Nói thật ra bức ảnh này không có nhiều điểm nhấn nên tốt nhất làm sao cho thật nhất đẹp nhất mà không mang tính phá hoại mod ! Đó là ý kiến cá nhân của mình còn ghép texture vào nhìn nó cứ thế nào vì ảnh này chụp hoàn toàn thiên nhiên xanh với vẻ mặt tươi cười này nhìn yêu thế !
  18. nhocyeuhp

^ à chết tớ lại tưởng bạn là chủ thớt hỏi mình tại sao lại buồn cười :( tẽn tò quá :(
  19. Mới Cầm Máy

đấy gọi là cười diễn viên hài đấy :))
  20. Kenai

Kenai Thành viên cấp 1

Xem ra ca naỳ có vẻ khó nuốt nhỉ [-(

Ủng hộ diễn đàn