Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mọi người giúp mình vẽ và blend 2 cái logo này với

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi adn9x, 13/1/13.

Lượt xem: 1,811

1. adn9x Banned

Hình trong link : ww.flickr.com/photos/adn9x/8372973163/

...
  2. adn9x

adn9x Banned

Thêm chữ w vào trước nhé , mình mới lập nick nên ko chèn được link , các bạn giúp mình vẽ 2 logo này. nha. Cảm ơn nihiều
  3. Hoài Bão

Hoài Bão Thành viên cấp 1

bạn ơi, bạn phải nói thêm 1 ít chứ, ví dụ ý nghĩa của cái này cái nọ, hoặc tương tự... Để người làm họ nắm được ý tưởng, chứ như thế này ra sản phẩm cũng k như ý được :D
    adn9x thích bài viết này
  4. adn9x

adn9x Banned

À uhm , đây là con trâu đó bạn , mình muốn làm logo cho lớp mình , các bạn có thể chỉnh sửa sao cho đẹp hơn tại mình cũng không có khướu thẩm mĩ lắm
  5. Hoài Bão

Hoài Bão Thành viên cấp 1

lúc đầu mình tưởng chiến binh kiểu người ngoài hành tinh :) Để đó tới sáng chắc có cao nhân, k có nữa thì mình thử làm xem sao.
  6. adn9x

adn9x Banned

Mình vẽ không đẹp mà :))

Ủng hộ diễn đàn