Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mọi người góp với em về PTS với.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi AlexFergusinh, 14/5/13.

Lượt xem: 1,852

1. AlexFergusinh Thành viên cấp 1

E thấy nhiều người bảo em PTS hơi quá tay, không thực tế, không giữ được vẻ đẹp tự nhiên. Nhưng em thấy nếu đã PTs thì phải làm tới, làm kĩ cho bõ công. Mọi người cho ý kiến giùm e với, có hơi quá tay không ạ :D
    Ảnh do e chụp và Pts

...
  2. T_I_N

T_I_N Thành viên cấp 1

Bạn nên nhớ. "9 người 10 ý". Ko thể chiều lòng tất cả mọi người. Hãy giữ lấy cái phong cách của mình. Nhưng cũng đừng quá bảo thủ :">
    AlexFergusinh thích bài viết này
  3. so_hot

so_hot Mới đăng kí

cung dep ma`
  4. vsea

vsea Thành viên cấp 3

Mình thấy ổn :) không phải là làm kĩ cho bõ công mà làm vừa phải hợp lý, không phải cái gì nhiều là tốt. Ý kiến của mình là phần cây hơi chóe một chút, nhìn hơi rợn :D
    AlexFergusinh thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn