Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mọi người xem lại giúp mình về màu sắc với ạ!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi nguyenquyxuan, 10/4/13.

Lượt xem: 1,774

1. nguyenquyxuan Mới đăng kí

chẳng là mình làm một cái cover cho lớp mình trên facebook cơ mà chúng nó đứa nào cũng kêu đàn bà quá,mình mạn phép nhờ các bạn góp ý cho mình về màu sắc 1 chút được k ạ..cảm ơn mọt người trước..
    Kinh mong sự giúp đỡ của quý anh em..:)

...
  2. uttran990

uttran990 Thành viên cấp 2

bạn nên chọn 1 màu nào nhấn mạnh cái mà bạn muốn thể hiện chứ bạn làm chủ yếu màu nhẹ nhàng thế nên các bạn nói nữ tính cũng đúng
    nguyenquyxuan thích bài viết này
  3. nguyenquyxuan

nguyenquyxuan Mới đăng kí

mình cảm ơn.!! Nhưng cái đấy hiện ra đang là cái yếu của mình.!! vì về phần phối màu thì minh thú thật là mình siêu gà mờ..vẫn là kiểu làm theo trực giác thôi ạ..:)
  4. uttran990

uttran990 Thành viên cấp 2

bạn có thể cho màu chữ đậm lại 1 chút , tạo bo màu và dùng bảng stroke trong Pts ấy . bạn thử vọc xem
  5. Lykuty_92

Lykuty_92 Thành viên cấp 1

Nên kết hợp đen - đỏ là chuẩn bạn ạ@ :D

Ủng hộ diễn đàn