Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mới tập chụp mẫu thôi ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi WBcreativestudio, 22/12/13.

Lượt xem: 2,339

1. WBcreativestudio Mới đăng kí

Chỉ là một ngày nắng vác máy đi chụp nghịch nghịch thôi nên cũng k có chủ đề gì rõ ràng cả.
    Lần đâu tham gia diễn đàn mong mọi người dơ cao đánh khẽ ạ. Mình xin cảm ơn ^^

...
    Hồng Sơn, Hẻo Hóm Hĩnh• Phương Anh • thích bài viết này.
  2. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Đôi chân gợi cảm quá #:-s
    Tý NgáoHà Bơ thích bài viết này.
  3. letrannam

letrannam Mới đăng kí

Chã kết gì cả, kết mỗi tấm thứ 4, máy + Lens nhìn ngon thì thôi ak
    KenNguyen93 thích bài viết này
  4. Nguyễn Văn Linh

Nguyễn Văn Linh Thành viên cấp 2

5. nhatnguyencd

nhatnguyencd Thành viên cấp 1

Chắc là vớ chân đc mode lại nhưng sao cá nhân mình ko thấy hợp nhãn bất kì tấm nào từ hình, mẫu và style. Sorry chắc tại mình ko đc tinh tế :D
  6. Gatitos

Gatitos Thành viên cấp 2

Cùng ý kiến với bác nhatnguyencd
    Đôi vớ đó đúng là đc mode lại thật, nhưng cá nhân e thấy ko mấy đẹp. Chưa thấy sự cá tính và phá cách ở đâu, chỉ thấy mẫu chưa tự tin lắm thì fải :)
  7. Gatitos

Gatitos Thành viên cấp 2

Cùng ý kiến với bác nhatnguyencd
    Đôi vớ đó đúng là đc mode lại thật, nhưng cá nhân e thấy ko mấy đẹp. Chưa thấy sự cá tính và phá cách ở đâu, chỉ thấy mẫu chưa tự tin lắm thì fải :)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn