Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mới tập vẽ ạ ... các bác cho ý kiến để E tiếp thu sửa chữa nha :3

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi 3ndy, 28/6/13.

Lượt xem: 2,351

1. 3ndy Mới đăng kí

E tập tành cho vui vậy thôi ạ :3
    kết bạn thêm nhé :P
    facebook.com/3ndy3bi

...
  2. Hưng Trịnh

Hưng Trịnh Thành viên cấp 2

cho phần cổ tối hơn, phần tóc chi tiết hơn và tạo khối cho phần người xíu là good nha bác :)
  3. aries04

aries04 Thành viên cấp 1

mới tập vẽ trông ngon phết
  4. ngocanpk81

ngocanpk81 Thành viên cấp 1

:| quá nửa không phải vẽ :|
    đơn giản là bạn dùng cách nào đó có lẽ là pts thay đổi chất lượng màu ảnh rồi đi line đè lên hình một cách nguệch ngoạc + đổ màu một cách cẩu thả để che đi những phần màu dễ nhận ra rõ ràng nhất là ở tấm 3,4 và tấm cuối. Thêm cái mấy cái mắt đó toàn copy của người khác dán vào nó ở một bậc khác hoàn toàn so với khả năng vẽ và đổ màu của b.

Đừng có chưa làm được gì đã hám danh hão làm gì thì làm xấu đẹp gì cũng được nhưng mà của mình thì hãy thét của mình, làm được hẵng nói làm được đừng có ti toe tưởng bở. Trong đồ họa thì đi line này mới gọi là tập đồ thôi bạn tập tô còn chưa tới chứ đừng nói là vẽ. Tỉnh lại đi đặng còn học tiếp !!!
  5. Kun Tik Tok

Kun Tik Tok Thành viên cấp 2

cái nè dk nè
    3ndy thích bài viết này
  6. khihocogay1

khihocogay1 Thành viên cấp 2

ĐÚng như bác ngocanpk81 nói thì bác thớt đi nét lại, chứ ko thấy vẽ mấy...nhưng mà bác nói lại quá nặng lời rồi bác ngocan ạ..

Dạo này nhiều bạn cắt mắt linh tinh quá, lấy mà chả ghi nguồn :D
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn