Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mới vào nghề xin ít gạch đá về làm móng nhà nhé!

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi quyettam, 3/5/13.

Lượt xem: 2,417

1. quyettam Thành viên cấp 1

Mình củng vừa tập tọe đi chụp ảnh với làm shop thôi, vừa rồi đi chụp mấy cảnh hoa sen và đi Hội An chụp về, và mới làm pts nên củng không biết blen màu thế nào gọi là đẹp vậy post lên đây anh em góp ý dùm với, mong nhận được nhiều gạch đá về vấn đề chụp củng như pts để xây nhà to :D

Ảnh 1: i1068.photobucket.com/albums/u457/quyet579/IMG_4080_zpsa5757738.jpg
    Ảnh 1: i1068.photobucket.com/albums/u457/quyet579/IMG_4325_zpsd8be4a18.jpg
    Ảnh 3: i1068.photobucket.com/albums/u457/quyet579/IMG_4278_zps0510b04c.jpg

Vì chưa đủ trình nên ko được chèn hình ảnh các các chịu khó copy cái đó lên thanh trình duyệt chạy và nhận xét hộ em với nhé

...
    mono thích bài viết này
  2. FA.Bkes

FA.Bkes Thành viên cấp 1

3. quyettam

quyettam Thành viên cấp 1

Hắn Loading như 30 phút củng chưa xong mà, với lại chưa post đủ 20 bài thì không được chèn link mà :D
  4. promisecntt

promisecntt Thành viên cấp 1

do mạng yếu hay sao đó,hôm nay tui up có 1 ảnh mà cả tiếng cũng không lên :((
    quyettam thích bài viết này
  5. FA.Bkes

FA.Bkes Thành viên cấp 1

:| định up giúp mà thấy giới hạn ảnh 3MB thôi mà ảnh thím tận 9MB lận
  6. dinhtuy

dinhtuy Thành viên cấp 1

không up đc của 4rum thì vào trang upanh.com mà up rồi bạn bỏ qua...
  7. MioDung

MioDung Thành viên cấp 3

Hộ thớt :D, thích tấm 1 nhất
    tấm 2 đẹp
    tấm 3 theo cảm nhận của cá nhân thì chưa bằng tấm 1,2 chắc là do cảnh chụp :D

8. quyettam

Cảm ơn MioDung nhé! Mình thí tấm 3 nhất vì nó nhẹ nhàng, còn 2 cái đầu hình nhơ hơi chói chang thì phải :D
  9. Việt Bá Vương

Việt Bá Vương Thành viên cấp 2

Màu mẫu hơi nhợt quá thì phải?
    Hình chụp đẹp lắm. Còn màu thì theo tớ nên cho da mẫu tươi hơn chút chắc sẽ đẹp hơn nữa đó.
    Một vài ý kiến.
  10. quyettam

i1068.photobucket.com/albums/u457/quyet579/IMG_4212_zpsc2a33eab.jpg

Thích tấm này có vẻ phá cách nè :v
  11. quyettam

Việt Bá Vương: Cảm ơn bạn nhé, vì pts đang yếu chưa biết làm da, mới biết kéo cho nó sáng lên thôi :)

Ủng hộ diễn đàn