Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mong các bác vào chỉ giáo giúp em vài điều :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi danhthanh, 17/1/14.

Lượt xem: 1,809

1. danhthanh Mới đăng kí

Chào mọi người đây là lần đầu minh post bài vậy mà đã xin xỏ thế này ngại quá :D
    Chuyện là thế này mình có cái ảnh ở dưới đang muốn blend mà chưa biết làm thế nào cho đẹp cộng với cái nền đá ở dưới nhìn có vẻ không được hay lắm cũng chưa biết xử lý sao các bác có cao kiến gì giúp e với :v e thì đang muốn blend theo màu xanh dương cơ mà làm mãi chẳng thấy đẹp :( E xin cảm ơn trước các bác vì đã quan tâm nhé :3

...
    xperia_optimus thích bài viết này
  2. mypassion

mypassion Thành viên cấp 1

bạn bl màu nắng ý, nhân vật ở giữa cũng hơi bé để làm nổi, chắc bạn ko bl ra nề nhỉ :D
    danhthanh thích bài viết này
  3. kebinz

kebinz Thành viên cấp 1

crop lại xíu đi bạn

Ủng hộ diễn đàn