Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mong góp ý cho bài tập !

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi chuotcon881988, 18/11/12.

Lượt xem: 2,391

1. chuotcon881988 Mới đăng kí

mò mẫm PTS cũng đc thời gian và đang tập blen cho ảnh ..mong mọi người góp ý ..:)

ảnh gốc:

ảnh sau khi blen :

...
    DX_Degeneration thích bài viết này
  2. muahexanh

muahexanh Thành viên cấp 2

Mình cảm thấy ảnh gốc đẹp hơn ảnh sau, màu sắc ảnh góc đẹp hơn. Đây là ý kiến cá nhân của mình mong bạn đừng chém
  3. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Ảnh làm xong có vẻ sắc nét, rõ ràng nhưng màu sắc không đc tươi, nhìn cho cảm giác chủ thể bị chìm. Phần txt nên đầu tư thêm chút, nên sử dụng font chữ nhẹ nhàng, nét mảnh, bay bướm 1 chút :D
  4. chuotcon881988

chuotcon881988 Mới đăng kí

Ờ ..ảnh gốc là là ảnh nguyên bản từ máy ảnh mình lấy ra .vì thích nghịch blen nên mình blen theo tông buồn mình share trên google về :D..thank ý kiến chân tình của bạn ..:"> ,mình sẽ cố gắng hơn
  5. sukhak2t

sukhak2t Thành viên cấp 3

Mình thích ảnh này sáng hơn một tí cơ
    Nếu đc thì nên xem lại font chữ một tí....
  6. Làm Xị Đi

Làm Xị Đi Thành viên cấp 2

màu hơi tối bạn à, mình thích bức ảnh blend của bạn hơn là bức ban đầu, bức gốc bầu trời trắng xóa, nhìn chả ấn tượng lắm. Bạn nên tìm một vài font trên 4rum để có text đẹp hươn
  7. ByGu

ByGu Thành viên cấp 2

Crop lại khá tốt, nhìn hình chắc hơn hẳn :)
    Cá nhân không thích phần text. Bạn nên tăng 1 chút sáng hơn nữa, nhất là ở vùng mod.
  8. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Ảnh gốc mình thấy ko blend mà còn đẹp hơn khi blend đấy bạn. Mà mình nghĩ nên blend kiểu mùa đông với màu trắng đẹp hơn kiểu tối này. Ghóp ý với bạn là như thế nhé :)
  9. chuotcon881988

chuotcon881988 Mới đăng kí

thank các tình yêu đã cho ý kiến quý báu ..sẽ cố gắng hơn :P

Ủng hộ diễn đàn