Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mong mọi người giúp đỡ cái áo choàng

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi Châu Phạm, 4/7/14.

Lượt xem: 2,352

1. Châu Phạm Mới đăng kí

Mình đang thiết kế 1 logo cho 1 dòng sản phẩm mới của một Cty thực phẩm, hôm qua mới present xong thì các bác lãnh đạn hỏi mình có thể làm cái áo choàng nó mềm mượt hơn chút nữa được không nhưng mình ngồi hoài vẫn không biết cách làm. Mong mọi ng giúp đỡ mình chút, đây là hình.

...
  2. nguyenhoangmai

nguyenhoangmai Thành viên cấp 2

Ko có file gốc mình cũng không thể chỉnh trên hình được....mà bạn thiết kế trên software gì ???
  3. Châu Phạm

Châu Phạm Mới đăng kí

illustrator đó bạn tại mình ko tìm thấy chỗ đính kèm file nên xuất ra hình
  4. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

thì bạn up lên mediafile, mega, fshare.....đưa link vào ...:( chán thanh niên quá.
  5. Châu Phạm

Châu Phạm Mới đăng kí

mediafire.com/?39o7y3ccp9bvsbu
    link file Ai :) nhìn màu riết bị hấp diêm não nên nhìu khi lú lẫn :)) mấy bạn thêm. vào giúp mình, mình chưa đủ 20 bài nên hk share link dc
  6. nguyenhoangmai

nguyenhoangmai Thành viên cấp 2

OKE... mình đang trên công ty... tý rảnh chỉnh cho
    Châu Phạm thích bài viết này
  7. Châu Phạm

Châu Phạm Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn