Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mong nhận được góp ý về ảnh để rút thêm được nhiều kinh nghiệm!

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi HuynhNgoc0803, 8/5/13.

Lượt xem: 1,806

1. HuynhNgoc0803 Mới đăng kí

#1 [​IMG]

#2 [​IMG]

#3 [​IMG]

Trình chụp ảnh còn quá gà nên khi pose chỉ tập trung nhìn vào 2 nhân vật mà không để ý thấy được sợi dây lọt vào khung ảnh, mong các bác thông cảm cho em...

...
    hactyhon thích bài viết này
  2. overrage

overrage Thành viên cấp 2

ảnh chụp lén à bạn? cô này 90% là người Hàn .. 3 tấm ảnh này có gì đặc biệt không :-?
    HuynhNgoc0803 thích bài viết này
  3. HuynhNgoc0803

HuynhNgoc0803 Mới đăng kí

overrage: ông anh mình quen và cô vợ người Nhật đó bạn...Mình chụp từ xa nên 2 người họ không biết...Cũng lấy 3 ảnh này đưa qua bên box "nhờ vả" nhờ ai đó cao tay trình Pts giúp mình chỉnh sửa để in ra tặng cho ông anh trước khi mình về VN nhưng vẫn chưa được ai giúp :(...

Ủng hộ diễn đàn