Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mori Girl

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi nguyennguyenduy, 1/9/15.

Lượt xem: 2,270

1. nguyennguyenduy Thành viên cấp 1

...
    phuongthustudio, Phạm Hữu DưHồng Sơn thích bài viết này.
  2. cocpsd

cocpsd Thành viên cấp 1

mấy cái chấm chấm trên mặt là tàn nhang hay gì bạn ?
  3. Đạt Phan

Đạt Phan Thành viên cấp 1

ý kiến cá nhân thôi nhé, chứ mình không rành nhiếp ảnh lắm..thấy mấy cái chấm trên mặt hình như hơi đậm, mình nhìn vào đôi mắt mode thấy hơi sao sao á :|
  4. nguyennguyenduy

nguyennguyenduy Thành viên cấp 1

mấy chấm đó là make-up giả tàn nhang đó
  5. cocpsd

cocpsd Thành viên cấp 1

tàn nhang thì có cái to cái nhỏ, cái mờ , cái đậm, cũng ko chỉ có 2 bên má đối xứng nhau thế kia. nhìn ... tui cứ liên tưởng đến mấy con hổ , con mèo ấy :3 hí hí
    Đạt Phan thích bài viết này
  6. nguyennguyenduy

nguyennguyenduy Thành viên cấp 1

do make-up thôi, với chụp trưa nắng mồ hôi chảy nó phai đi theo thời gian :))
  7. thanhcoag

thanhcoag Thành viên cấp 1

mình thấy màu ảnh nó ảm đạm sao ấy :-? thích màu tươi tắn trẻ trung, mà tấm đầu tiên nhìn cái bông nó còn nổi hơn cái mặt mẫu nữa.
  8. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

đẹp lắm bạn :)

Ủng hộ diễn đàn