Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một bài test đi xin việc

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi VietBrandCare, 5/10/15.

Lượt xem: 1,935

1. VietBrandCare Thành viên cấp 1

Bài test của 1 công ty, mình làm mất 2h. Chủ yếu là làm về ý tưởng chứ không đầu tư vào chất lượng của cắt ghép ảnh. Chả biết lọt qua vòng gửi xe hay không...post lên chém gió cùng các bạn.

Ý tưởng:
    Đôi bạn trẻ tình tứ bên nhau hưởng tuần trăng mặt trên bãi biển xanh lãng mạn với cát trắng và đầy nắng...đôi bạn tha hồ đánh chén...yên tâm vì đã có sản phẩm ghế mát sa Poongsan korea với khẩu hiệu "cho cuộc sống tốt đẹp hơn"
    xin hết

...
    Phạm Hữu Dư thích bài viết này
  2. SilverLance

SilverLance Thành viên cấp 2

mình thấy fail ở cây dù, nhìn vô có gì đó rất ko ổn'@^@|||
  3. tóc đen

tóc đen Thành viên cấp 2

sai về ánh sáng đó mà...bóng của 2 chiếc ghế đổ về bên phải, phía trên lại sáng quá giống ánh sáng chiếu từ bên phải
  4. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Ở biển không ai dùng ghế đệm này đâu, đấy là chưa nói đến chỗ cắm điện:))
    August Lê thích bài viết này
  5. Nguyễn Hân

Nguyễn Hân Thành viên cấp 1

Nếu là ở trong nhà, hình ng già hoặc trung niên thư giãn với ghế này có lẽ hợp hơn.
    Còn về hình thì nhìn cái ô như kiểu bị cắm vào ghế ấy :))
  6. chinh29

chinh29 Thành viên cấp 2

Mình thấy tỉ lệ ở phần cái ghế, ô và bố cục bức ảnh chưa hợp lí bạn ah
  7. Winter16

Winter16 Thành viên cấp 3

Fail ngay ở cái mục ý tưởng nhé!
    Ghế này mà vác ra biển là xác định ngồi lên như ngồi trên lò (ko tin cứ thử)
    CÒn về hình ảnh mình ko giỏi lắm, các bác chém tiếp đi ạ :))
  8. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

=)) vãi cả ý tưởng
  9. Tanaso

Tanaso Banned

Tanaso Spa & Pool; Bài viết thú vị
  10. souvenirwindy

souvenirwindy Thành viên cấp 1

Ghế massage + cây dù => ghế massage dù hả ?
    Fail!
  11. Medic

Medic Thành viên cấp 2

Chưa bàn về ý nghĩa thì mình thấy không ổn 2 điểm rồi:
    - Ánh sáng sai.
    - Hình ảnh sản phẩm dễ gây hiểu nhầm, nhiều người sẽ nghĩ cây dù là 1 bộ phận của sản phẩm. Nếu không có ý đồ gì đặc biệt thì đây là 1 lỗi nặng. Còn chưa kể là bạn lật ngược cái ghế lại nữa chứ, cái này tối kị nhé (nếu may mắn ghế thiết kế đối xứng hoàn toàn thì không sao)
    Chỉnh sửa lần cuối: 7/10/15
  12. hanhmit

hanhmit Thành viên cấp 2

ghế massage trên bãi biển==>>>đi biển còn vác cái ghế này đi @.@
    Đỗ minh Hiếu thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn