Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một cách giải stress

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Trần Hưng Thịnh, 20/1/13.

Lượt xem: 1,822

1. Trần Hưng Thịnh Thành viên cấp 3

1 Ngày chủ nhật buồn khi không có 1 mẫu không 1 chầu ăn uống nào diễn ra .....
    Lắp máy 20D + canon 80-200 (rễ tre nặng) + 35-80, lên đường ra cầu Ánh Sao ... và tôi lại được vui vẻ trở lại khi về nhà nhờ những tấm ảnh này:

#06 (chỉ có khoản 10s kể từ khi thấy nó vừa đậu xuống cho tới lúc quay qua chụp, hix)

...
    Hazuluzi, Mon_Devil, pitlamgi7 người khác thích bài viết này.
  2. Keiz Whiski

Keiz Whiski Thành viên cấp 2

tấm cuối mình nghĩ nên crop lại gần ạ :3

tấm 2 chỉnh cho sáng thêm tí, làm cho ảnh trong hơn, đc nhất trog tất cả :))
    còn lại thấy cũng hay ho :D
  3. Trần Hưng Thịnh

Trần Hưng Thịnh Thành viên cấp 3

thật sự thì mình thích tấm #04 thôi, thích vì màu nắng chóa của buổi trưa (tầm 15h)
    Mèo Mộng Mơ thích bài viết này
  4. Keiz Whiski

Keiz Whiski Thành viên cấp 2

tấm #4 góc máy xuống thấp nữa thì đẹp :D
    Trần Hưng Thịnh thích bài viết này
  5. Cao Coang

Cao Coang Thành viên cấp 3

Em rất thích loại cho này bác ạ :x
    Khắc Thượng, F A Q OTrần Hưng Thịnh thích bài viết này.
  6. PoliceBoss

PoliceBoss Thành viên cấp 1

chà, mình thì có mẫu những không có máy....toàn phải đi nhờ chụp dùm >.<.... mà hôm nay 2,3 mẫu xinh hỏi thì lại ko có tay chụp nào giúp....đành tìm lời hẹn đợt khác :(
  7. Mik0703

Mik0703 Thành viên cấp 1

mình thix bức 2 <3
  8. Panbeo

Panbeo Thành viên cấp 4

Yêu thế :x
  9. Gacon Caravan

Gacon Caravan Thành viên cấp 2

tấm này chất phết :x
  10. Meo.nhamhiem

Meo.nhamhiem Thành viên cấp 1

Sao em nhìn một số ảnh nó không được mịn lắm bác ạ. Bản thân em yêu chó mèo, chẳng chê mẫu làm gì, tặng bác 1 like :">
  11. pitlamgi

pitlamgi Banned

# cuối :x. Nhìn con chim như kiểu đang khâu vá cái gì ấy nhỉ :D
  12. Trần Hưng Thịnh

Đa phần là mình chụp ko canh máy kịp, con này nó tàn sát toàn bộ khu ánh sao, gặp ai cũng bay vào chùi nước trên người, lắc người tứ tung, chạy như điên, mình lia liên tục nên bị rung tay khá nhiều
  13. Mon_Devil

Mon_Devil Thành viên cấp 1

:)) cầu ánh sao hôm qua phải k bác :))
    e cũng là nạn nhân của con #04 :)) nó quãy hết lên ng` e :(( chỉ sợ nó quãy vào máy mà lát hùi mưa chạy lòi dò

..............

con #02 của bác có fải là con này hem :"> con này nó đi nhanh bà cố lia máy theo nó mà thấy mệt
  14. Hazuluzi

Hazuluzi Thành viên cấp 1

like cho bác
    mẫu xinh :x
  15. Trần Hưng Thịnh

Không phải,con #02 mình chụp bên Grand view C (công viên bờ sông) là có con vừa đủ lớn ko phải chó trưởng thành (màu sáng hơn)

Ủng hộ diễn đàn