Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một lần nữa nói về vấn đề troll trong các topic!

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi Béo, 26/11/12.

Lượt xem: 10,575

1. Béo Thành viên cấp 2

Em cảm thấy forum ngày cang loãng và nhảm nhí với các bức hình troll nhau.
    Em xin được trích một bạn troll hình. Và nếu thành viên này Mod không xử lý em sẽ tự rút khỏi Vietdesigner!
    - Đây là lời nhờ vả của chủ topic"Tớ có 2 cái ảnh này muốn pts cho đẹp hơn 1 tí mà mình lại mù pts . cả nhà giúp mình nhé, ghép lại hay làm gì đó vui vui cũng được ^^! Thanks so much <3"
    Read more: http://forum.vietdesigner.net/threads/pts-dum-minh-cai-anh-nay-nhe.6567/#ixzz2DJvzeAjM
    - Đây là tác phẩm của Fly Nguyễn
    1.

2.[​IMG]

...
    MepoTONE.Rs thích bài viết này.
  2. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

ái chà hơi quá tay
  3. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

Troll cho vui thì được, chứ thế này thì thuộc hàng quá đáng rồi, mà cái gì quá cũng là ko tốt, troll gì thì troll chứ ai lại đưa ng ta lên bàn thờ, không bao giờ nên động đến mấy vấn đề tâm linh, thật sự không đồng ý với cách troll của bạn Fly, troll thì cũng nên tôn trọng ng ta một chút...
    yuna.shockFly Nguyễn thích bài viết này.
  4. RainyWarrior

RainyWarrior Thành viên Max level

quá đáng rồi, mà sao bạn ko report cho nhanh
  5. Two

Two Thành viên cấp 3

Mod và admin sẽ xử lý!
    Bạn không cần thiết phải lập nên 1 topic như thế này.
    Trần Thành Lợi, Fly Nguyễnthanhhuy_ thích bài viết này.
  6. Baolambor

Baolambor Thành viên cấp 2

qá lắm chứ hơi cái gì :-q ???? đề ngị cảnh cáo
  7. hAckeZ

hAckeZ Thành viên cấp 2

có nhất thiết phải lập một topic mới như thế này không?
    bạn đã làm gì để lên được thành viên cấp 2 trong khi đó không biết ấn vào nút "Báo cáo sai phạm" để thông báo đến BQT mà không cần phải lập topic mới tốn công như thế này?

về việc fly nguyễn troll quá tay thì cũng nên có hình phạt xứng đáng, tránh mang tiếng cho VDs.
    Quý Key thích bài viết này
  8. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

đưa ng ta lên "ngắm gà" thì không còn gọi là troll nữa rồi :(
  9. snowpjece

snowpjece Cựu quản trị

vấn đề này đã xử lý, đã del bài và cảnh cáo bạn fly Nguyễn. Mình cũng mong sau này mọi người luôn vì một VDS phát triển, hạn chế troll bài mà hãy làm những tấm hình đẹp để nâng cao tay nghề.
    Fly Nguyễn thích bài viết này
  10. Béo

Béo Thành viên cấp 2

Nếu ko phải là fly mà là một thành viên khác chắc chắn sẽ bị ban nick ngay. mình làm gj để là thành vjên cấp 2 mình ko phải khoe mấy cái đó làm gj. Càng đông càng loãng càng nhạt... Mình sẽ rút khỏi VDS và cả fanpage của forum!
    CX Tỏi, exittbumĐoilơ ViệtDesigner thích bài viết này.
  11. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3

ơ thôi, hôm này vậy là đủ rồi, 1 người giờ lại thêm người nữa
  12. xuangiang1011

xuangiang1011 Thành viên cấp 5

Xúc phạm nhân phẩm người ta 1 cách nặng nề >.<
  13. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Mình làm sai, mình biết lỗi và mình sẽ chính thức xin lỗi chủ thớt, mình cũng đã xin lỗi mod và đã tự tay xóa những cmt của mình viết, 1 phần nữa mình cũng nhờ mod xóa. Ko biết mình gây gì với bạn để bạn phải quá bức xúc thế này, nếu bạn ko để cho người vi phạm lỗi sửa đổi thì bạn cũng là 1 con người nhỏ nhen và là người ko có lòng vị tha. Mình ko gây lỗi với bạn, mình gây lỗi cho tất cả mọi người nhưng sẽ ko là với bạn.
    Nguyễn Tất Thắng thích bài viết này
  14. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Như này thì quá đáng quá =.=
  15. thanhhuy_

thanhhuy_ Thành viên cấp 3

chủ thớt tức quá hóa cuồng rồi :v :v.. vấn đề troll nhau thì gặp nhìu rùi 4rum nào cũng có cả bạn ah. nhưng vấn đề là 'troll cho vui chứ ko phải là xúc phạm ng ta, bạn Fly thì có hơi quá đáng nhưng đánh kẻ chạy đi chứ ai đánh kẻ chạy về. Fly cũng xin lỗi và nhận lỗi rồi thì cũng cho bạn ấy làm lại đi đâu có sao.
    còn vấn đề bạn tự nguyện rút ra khỏi diễn đàn thì xin lỗi trước có hơi nặng lời 'một chút là diễn đàn đang ngày càng phát triển và số lượng thành viên đang tăng lên bạn rút ra cũng chả có ảnh hưởng j đến hòa bình trong diễn đàn cả, có chi là mất vài tấm hình đẹp thôi, nhưng núi cao có núi cao hơn bạn ah. Bạn đừng ngỡ bạn là trung tâm của thế giới bạn rút ra là diễn đàn giảm độ hot.
    Trần Thành LợiFly Nguyễn thích bài viết này.
  16. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Chà,..làm quả ảnh thờ đc nhỉ,.thử ghép bản thân vào đấy xem ;))
  17. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Thành viên vui tính

Thành ơi bạn bị chém tơi tả thế này sao? sao ko nhờ chủ tịch hội chém gió giúp. đã được Admin công nhận:))
  18. Việt Phạm

Việt Phạm Thành viên cấp 1

ĐÁnh kẻ chạy đi chứ k ai đánh người chạy lại =;
  19. Vũ Tâm

Vũ Tâm Thành viên cấp 2

Hơi quá đáng nhỉ
  20. exittbum

exittbum Thành viên cấp 2

đúng là diễn đàn ngày càng loãng ,toàn mấy hình troll nhau ,mẫu đẹp thì ko nói j chứ mẫu ko dễ nhìn là lại như trò đùa của mấy bác trên này ,tuy ko phải ảnh của mình ,nhưng coi cũng phát bực .Xin lỗi nói ra điều này ,nếu các bác làm ảnh ko đẹp hơn thì đừng làm ,đứng ngoài xem như tui này ,khỏi mang tiếng bít pts mà làm cái ảnh chả ra làm sao
    TONE.Rsthanhhuy_ thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn