Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một số công việc mình làm ở công ty đang thực tập :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm 3D' được đăng bởi MINHIAM, 9/8/13.

Lượt xem: 7,793

1. MINHIAM Mới đăng kí

Trình độ còn non kém mong các bác góp ý nhiệt tình để mình mau nâng cao tay nghề

...
    Gorffy, tú anh, unknown2535 người khác thích bài viết này.
  2. minhvu333

minhvu333 Thành viên cấp 1

đẹp quá bạn ơi. bạn là sv năm mấy trường j vậy? :(
    MINHIAM thích bài viết này
  3. MINHIAM

MINHIAM Mới đăng kí

mình chuẩn bị vào năm cuối trường xây dựng :D mới học 3D từ năm 3 thôi nên vẫn còn non lắm
  4. MioDung

MioDung Thành viên cấp 3

vẽ tuyệt vời đây à :O chắc lúc khi nào có kinh nghiệm 1,2 năm chắc vẽ ko ai biết nhỉ :-bd
  5. minh_chicker

minh_chicker Thành viên cấp 2

ừ thì thật ra vẽ thế này cũng gọi là tạm được :D thật lòng là vậy. mình nghĩ bạn là năm cuối rồi thì nên đầu tư hơn :D
  6. Chen SirO

Chen SirO Thành viên cấp 4

Mình thấy bóng đèn cứ dị dị kiểu gì đấy :D
  7. MINHIAM

MINHIAM Mới đăng kí

mình vẽ vẫn còn non lắm :D ae cứ nhận xét thoải mái đi, mình năm cuối nhưng thực ra mải chơi lắm có chịu học hành làm j đâu
  8. kiến trúc sư

kiến trúc sư Thành viên cấp 1

làm thế này là đẹp rồi... mà cho mình hỏi: cái độ chói kiểu ngôi sao ở các bóng đèn là bạn tạo bằng pts à?
  9. toiyeudohoa

toiyeudohoa Thành viên cấp 1

theo mình thì cảnh ngoại thất như thế là tạm ổn nhưng cảnh nội thất thì chưa thực sự đẹp lắm .cảnh 1 ánh sáng chưa dc chuẩn. còn ở cảnh shop thì móc treo áo bạn làm hơi to nhìn rất thô
  10. MINHIAM

MINHIAM Mới đăng kí

kiến trúc sư: mình dùng brush thôi :D

toiyeudohoa: nội thất ánh sáng mình làm điêu đấy =)) lừa chủ đầu tư thôi
    móc treo áo thì mình lấy trong thư viện
    cám ơn nhận xét rất nhiệt tình của mọi người!
  11. minhvu333

minhvu333 Thành viên cấp 1

MINHIAM thế bác là tiền bối của em rùi :D em cũng Xây Dựng nè nhưng năm nay lên năm 3. em vừa mới học 3D thôi. tự học bác ạ, tập tọe. :P có j bác nhận em làm đệ tử rồi truyền thụ kinh nghiệm cho em nhé! ^^
  12. ngocbg

ngocbg Mới đăng kí

Non mà đc tnaỳ e cũng muốn :)z
  13. minh_chicker

thật ra thì đẹp quá cũng chẳng để làm gì đâu. bác ra đi làm đẹp quá đến lúc thi công thật nó k đẹp bằng chủ đầu tư chửi cho phiền lắm. cứ ổn ổn như mức độ này của bác là đc, hoặc đầu tư thêm về setting Vray cho nó thật thật hơn 1 tẹo, chứ đừng ảo quá long lanh quá :D

Phòng ngủ by MinhMX Designer, on Flickr
    gửi bác chủ xem 1 scene 3D mình làm trong dự án cải tạo phòng mình chuẩn bị cưới vợ =)))))))
  14. zupylove

zupylove Thành viên cấp 2

ơ.. mình kũng có thằng pạn, học xây dựng, mà sao nó ko pýt kái gì hít ák..
  15. mailove00

mailove00 Thành viên cấp 1

mình sai lầm khi không chiệu học vẽ từ nhỏ ... và thi vào Ngân Hàng ... nếu mình học trường này ... chắc mình vẽ cả ngày quá ... rất đam mê ... mà chọn sai nghề ... bùn .
  16. toiyeudohoa

Minh_chicker theo minh bạn nên trang trí phòng 1 chut nữa sẽ đẹp hơn
    minh_chicker thích bài viết này
  17. minh_chicker

toiyeudohoa hì, cám ơn bạn góp ý. cả mình và cô ng` êu sắp cưới đều thích minimalism - chủ nghĩa tối giản, nên phòng càng ít càng thích, với lại phòng ngủ mình bé, 12m2 thôi, nên mình chỉ làm cho nó đúng nghĩa là phòng ngủ, k làm việc, chơi bời gì ở đây hết cả, thêm cái tv là ok rồi :)) vs lại căn bản làm thế này thi công rẻ :">
  18. toiyeudohoa

đồ nội thất có đáng bao nhiêu tiền đâu bạn
  19. minh_chicker

toiyeudohoa nếu đặt đóng thì còn rẻ nữa, nhưng vấn đề là sở thích thôi, mình k thích nh` đồ, phòng chật nhìn nhức mắt, bừa bộn. với lại tiết kiệm đc chi phí nào thì tốt cái đó chứ, đâu phải đại gia tiêu hoang đc hehee
    toiyeudohoa thích bài viết này
  20. Gà Con Lạc Mẹ

Gà Con Lạc Mẹ Thành viên cấp 3

đây là 3D à đaik, có khi em cũng phải học thôi :O

Ủng hộ diễn đàn