Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một số thắc mắc trong Neat Image 7.0

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi boque97, 22/4/14.

Lượt xem: 2,415

1. boque97 Thành viên cấp 1

Các bác cho em hỏi em phải làm thế nào để cái vùng chọn bằng nét đứt kia nó to ra để có thể làm mịn toàn ảnh ạ? :D
    Chứ bây giờ làm mịn ảnh được có một góc ạ x(

Screen Shot: [​IMG]

...
  2. boque97

boque97 Thành viên cấp 1

anh em dùng neat vào giúp em phát ạ :((
  3. boque97

boque97 Thành viên cấp 1

Các pro đâu hết rồi giúp em phát :(
  4. Anh Son

Anh Son Thành viên cấp 1

mình không sài netimage 7 nhưng theo minh biết cái đường nét đứt kia không ánh hưởng đến chạy hết ảnh hay 1 góc mà nó dùng để cho ta phân biệt file góc với file chay nét ( phần ở trong là phần chạy nét phần ở ngoài chưa chạy )
    boque97 thích bài viết này
  5. noname_0

noname_0 Thành viên cấp 4

cứ nhấn ok là mịn toàn ảnh, cái ô chọn đó chỉ để view trước thôi :3 :3
  6. boque97

boque97 Thành viên cấp 1

Anh Son thì mình muốn mở rộng cái ô vuông đó để làm min toàn ảnh đó bạn :)
  7. boque97

boque97 Thành viên cấp 1

@noname_0 thật vậy ạ? mà bạn có thông số bằng ảnh không cho mình xin để mình dùng portrainture chỉnh ảnh với màu da :*
  8. Anh Son

Anh Son Thành viên cấp 1

của bạn nè
    Code:
    www.mediafire.com/download/dispbrh3gh1j3kw/thong_so.rar

Ủng hộ diễn đàn