Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một số tranh vẽ tay của em.

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Bùi Thị Minh Thịnh, 9/12/14.

Lượt xem: 7,234

1. Bùi Thị Minh Thịnh Mới đăng kí

Nothing

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 11/12/16
  2. halcyonl

halcyonl Thành viên cấp 1

<3 ~
    Bùi Thị Minh Thịnh thích bài viết này
  3. sharinegan

sharinegan Thành viên cấp 4

Lớp 9 =D>
  4. BTHoang

BTHoang Thành viên cấp 1

cháu ơi có dậy vẽ không cho chú học với :D
  5. bui manh thang

bui manh thang Thành viên cấp 2

Nếu cháu thích vẽ thì nên theo học thầy vẽ, để có những kiến thức tốt nhất
    Tự vẽ cũng hay nhưng nếu đi học sẽ tốt hơn rất nhiều
  6. hocchoinao

hocchoinao Thành viên cấp 1

pro ghe
  7. designthanh

designthanh Thành viên cấp 2

vẽ đẹp lắm e. A làm design mà có biết vẽ như e đâu >:D<
    pemuangocnghekBùi Thị Minh Thịnh thích bài viết này.
  8. gooddesigns

gooddesigns Thành viên cấp 1

Có năng khiếu và sự yêu thích, sau này chắc chắn e này sẽ thành công
  9. Bùi Thị Minh Thịnh

Bùi Thị Minh Thịnh Mới đăng kí

bui manh thang hè lớp 8 cháu có đi học 2 tháng ạ :3 :3 nhưng thầy bảo còn nhỏ, lớp 12 hãy học, cháu học cho biết nhưng chắc thầy tưởng luyện thi nên chỉ học được những gì con nít nên biết :(( nhưng dù sao 2 tháng cũng có tiến bộ :)) làm quen với môi trường vẽ của mấy anh chị
    chắc hè 11 cháu học lại, theo thầy học vẽ truyền thần với cả luyện thi luôn
  10. Bùi Thị Minh Thịnh

mấy anh chị quá lời :3 :3 trên hội có nhiều anh chị cả mấy bạn cỡ tuổi em vẽ đẹp mê luôn :x
    cần cố gắng cố gắng hơn nữa ^:)^ có điều em chả có nhiều thời gian để luyện :(( mẹ toàn bắt học bài chả cho vẽ
  11. Sư tử đầu hói

Sư tử đầu hói Thành viên cấp 2

học từ lớp 10-11 cho chắc,12 sợ hơi muộn r;;) lớp 9 vẽ tốt phết đấy chứ B-)
  12. Bùi Thị Minh Thịnh

thầy bảo 12 học cơ :3 :3 mấy anh chị học thầy cũng khoảng 12 mới học, sớm lắm là 11, chắc hè 11 em học ạ :)
  13. halcyonl

Học giờ luôn đi :v tài không đợi tuổi mà :")~. để lâu nó nhạt ^^ mất vui
  14. Bùi Thị Minh Thịnh

halcyonl giờ học chắc không được ạ :v :v từ giờ đến lúc đó có lẽ tự học, học trên mạng, vào fb xem mấy anh chị vẽ học hỏi thêm cũng giúp ích nhiều
  15. Jimmy Kudo

Jimmy Kudo Thành viên cấp 2

Nếu e thực sự đam mê vẽ,lên FB và tìm group e-Art h và TTVN Art nhé,thiên đường nghệ thuật đấy. :D
  16. Bùi Thị Minh Thịnh

Jimmy Kudo em tham gia cả rồi ạ :)) cả hội ART-DIỄN HỌA THỦ CÔNG nữa, học hỏi toàn từ mấy hội ấy
  17. halcyonl

:"> tự học tự làm tự sáng tạo bất cứ gì em thix. vẽ không phải là từng cách. cái ngta chỉ em cũng chỉ là kinh nghiệm. nếu em siêng thì tự xử kinh nghiệm cho mình. đơn giản là việc rút kết nó thật sự rất khó khăn nên việc đó 'thường' "học" cho nó lẹ và hay.
    :3 9 10 11 12. 4 năm lận mà. dành mấy tiếng 1 ngày cho sở thích của mình :>...
    Việc giữ lại tác phẩm và ghi lại những gì em rút kết được cũng là 1 thứ cần thiết.
    Mốt cần chỉ cần lật ra coi thui ^^!
    Để tránh việc học lập gây nhàm chán nữa :"D~...
    Cơ bản là vậy. :"> cái gì làm nhiều thì cũng quen tay thui :") ...
    Miễn là em đam mê. em có thể làm được tất cả :D
    hkhuong.adBùi Thị Minh Thịnh thích bài viết này.
  18. Bùi Thị Minh Thịnh

em đam mê nhưng thời gian không cho phép, ngày dành vài tiếng như anh nói là không thể :'( còn mẹ em cho em theo vẽ, cho thi kiến trúc nhưng lại không cho vẽ :(( mỗi lần vẽ là phải lén lút này nọ khổ lắm cơ, mẹ em suốt ngày cứ bảo lên 12, đại học rồi vẽ gì vẽ, giờ lo học :(
  19. halcyonl

Bùi Thị Minh Thịnh :)) Đù. Không cho vẽ. vụ này lạ à nha. 1 con nhóc anh quen mama nó cũng không cho vẽ. Thật sự là không hiểu các bà mẹ hiện nay nghĩ gì nữa. Mà nhóc đó vẽ giấy mà bị tịch thu máy tính mới gê chứ (có vẽ chả liên quan gì cả)
    khó hiểu thật ... Em thử thuyết phục mẹ em đi. chứ giờ anh thấy chả có gì phải học mà lo học gì gê z. Hồi lớp 9 anh chơi không mà ta :( hức. thời gian rảnh toàn truyện với sách với vẽ. Mà rảnh kinh khủng luôn. :))))~ Mà vẽ là năng khiếu mà. không cho mới lạ đời. :/ hức.... ^^
    Cái này do hoàn cảnh rồi. em giải quyết sao thì giải quyết đi :)))))~
    Phát triển năng khiếu và làm theo sở thích là thứ tuyệt vời nhất :(
    Thì em cứ hoàn thành tốt việc học là được vẽ chứ gì... chắc vậy ^^ hì...
  20. Bùi Thị Minh Thịnh

đã không cho vẽ thì thôi, em còn tức cái vụ mỗi lần học mà điểm hơi thấy hay là kiểu mẹ em khuyên học toán này nọ là cứ nói "Muốn thi kiến trúc mà không lo học, học kiểu thế rồi đậu kiến trúc đấy" -_- grừ grừ em ghét người nào lấy ước mơ của em ra mà nói này nọ :((
    halcyonl thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn