Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một số tranh vẽ tay lúc rảnh rỗi, các bác chém nhè nhẹ :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Yzal.Lazy, 23/3/13.

Lượt xem: 6,212

1. Yzal.Lazy Mới đăng kí

Đa phần mình vẽ sớ bằng chì, sau đó phang luôn bằng viết kim, tất cả đều là tự nhĩ nên các bác chém nhè nhẹ ạ :D

Đây là 1 số tác phẩm của e lúc rãnh rỗi, chủ yếu là vẽ giết time. Ngoài ra còn mấy tấm nữa, nhưng post hết 1 lúc mà lỡ có ăn chém nhiều quá sợ đỡ ko nổi ạ :-s

...
    Cruz Kr, yuHavoN, Thèo Lèo 0410 người khác thích bài viết này.
  2. whyalwaysme

whyalwaysme Thành viên cấp 1

vẽ đệp thế !!!
  3. K5. Kael

K5. Kael Thành viên cấp 1

Leoric, Dragonknight ;))
  4. SITUVN

SITUVN Thành viên cấp 2

Shogun Excutioner
  5. New Sun

New Sun Thành viên cấp 1

người ta cũng ăn cơm như mình...cũng là con người....sao ng` ta lại hơn mình :-s
  6. Lý Anh Hào

Lý Anh Hào Thành viên cấp 1

đep và very detail
  7. Ngựa Hoang Gemini

Ngựa Hoang Gemini Thành viên cấp 4

Vẽ đẹp cũng vừa vừa thôi chứ, có đâu bao nhiêu đẹp cũng giành hết trơn :-s
  8. drogba15cfc

drogba15cfc Mới đăng kí

biết mình vẽ đẹp mới đem lên, bày đặt sợ hãi, sợ ăn chém...giả tạo vl
    mà thiệt tình là vẽ đẹp....
    Hye Mi thích bài viết này
  9. Phạm Minh Tân

Phạm Minh Tân Thành viên cấp 1

Mấy bạn nói kiểu này thật sự mình nói 1 câu là:"Một lần khiêm tốn bằng chín lần tự kiêu đấy" bản thân bạn thật sự thấy đẹp mới dám đưa lên đây. CHứ như mình mà vẽ xấu hoắc ai mà dám đưa lên. Chân thật tí thì hay hơn.

Nhân xét thì tấm đầu chưa thật sự đẹp lắm. Tấm 2 chi tiết nhưng khá rắc rối ở phần thân trên, đầu. Tấm thứ 3 là tuyệt nhất. Nhưng chỉ mới sơ sơ thì quả là có khiếu. Chúc bạn thành công trong công việc.
  10. Yzal.Lazy

Yzal.Lazy Mới đăng kí

Thanks các bác, mấy tấm này do e hay xem manga nhiều nên học lóm nét vẽ của nó ấy thôi chứ O:-)

Bác này tinh vi đấy, e lấy ý tưởng từ con đó, nhưng chế lại vì bản gốc trông nó ko hoàn mĩ lắm ;;)
    Bác thông cảm, chứ mấy ông anh, tụi bạn e có vài người lại bảo đổ bóng chưa chuẩn, tạo khối nhìn ko rõ nên e sợ bị chém đấy thôi chứ ko giả tạo đâu ạ :))
    Có người từng chém e pic 3 chưa rõ chân nào đưa lên trước lên sau đấy mà 8-}
    Thanks bác đã góp ý :D

P/s: E chỉ có ý là đừng chém mạnh tay quá thôi cơ mà các bác suy diễn kinh thế @-)
  11. Thèo Lèo 04

Thèo Lèo 04 Thành viên cấp 1

Học kiến trúc, rớt mỗi môn toán có khác =))
  12. ngoclien

ngoclien Thành viên cấp 1

ấn tượng quá đi mất
  13. ChimLeLe619

ChimLeLe619 Mới đăng kí

ngưỡng mộ quá @@
    mình vẽ mà ko bk đổ bóng ntn cho ra hình :(

Ủng hộ diễn đàn