Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Một thoáng trong tôi

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi Lã Khắc Khuê, 4/7/12.

Lượt xem: 2,196

1. Lã Khắc Khuê Mới đăng kí

Mọi người góp ý cho mình nhé
    mình mới tập dùng PTS nên chưa thông thạo lắm :)

...
  2. Mai đen

Mai đen Thành viên cấp 3

ớ, lại k xem đc ảnh r :(
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Lã Khắc Khuê thích bài viết này
  4. TonNguyen

TonNguyen Mới đăng kí

Ko biết ý tưởng của tác giả như thế nào chứ dải tối nằm ở giữa ảnh hình như hơi thừa thì phải...theo mình thứ nhất nó làm mất bố cục ảnh và thứ 2 làm dải màu như vậy có lẽ nên dùng cho việc nhấn mạnh 1 phần chính (hoặc phần đặc biệt) của bức ảnh thôi...
  5. Dung Jin

Dung Jin Thành viên cấp 2

cùng quan điểm với bạn, mới nhìn lướt qua cứ tưởng tác giả chia 3 phần như thế là thể hiện 3 cái blend màu khác nhau :>
  6. Mai đen

Mai đen Thành viên cấp 3

nếu làm theo kiểu tranh sáng tranh tối như thế này thỳ nên cắt đôi ra hơn chứ để ntn thấy ảnh chả chú trọng vào mẫu cũng chả chú trọng vào cảnh
    góp ý thêm là ảnh hơi đục :)
  7. Lã Khắc Khuê

Lã Khắc Khuê Mới đăng kí

cảm ơn ý kiến đóng góp cảu các bạn :)
    mình sử dụng PTS cũng chưa thông thạo lắm
    và ý tưởng của mình cũng chưa cao
    mục đích của mình là muốn làm giống như là poster nên mới cho cái dải đen ở giữa :)
    cảm ơn các bạn :)
  8. Khế_Chua

Khế_Chua Thành viên cấp 1

làm thế này làm cho màu mặt của mod xấu quá vs cả text nên cho nổi hơn :)

Ủng hộ diễn đàn