Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Mousepaint] Mình tự hỏi cái này có gọi là digital paint không

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi Nguyễn Ngọc Quang, 18/12/12.

Lượt xem: 2,953

1. Nguyễn Ngọc Quang Thành viên cấp 2

Có thể nói thời gian gần đây mình biết đến 4rum và thấy 4rum rất vui, mình cũng học được nhiều ở mọi người từ đây. Đây cũng có thể là "tác phẩm" or "thảm hoạ" cuối cùng mình mang tới, sau rất nhiều các trò nghịch nguy hiểm với Photoshop, thì đây là lần đầu tiên mình sử dụng photoshop để paint với ngòi brush tròn duy nhất (+path). Mình không chắc nó gọi là paint nhưng cũng mạnh dạn đưa lên.
    Và cũng là chào tạm biệt mình gởi tới mọi người, chúc mọi người ngày càng thành công trong công việc thiết kế, đồ hoạ, và rum mình càng ngày càng lớn mạnh. [​IMG]

...
    The_Endsecret.mfml thích bài viết này.
  2. secret.mfml

secret.mfml Thành viên cấp 2

Đi đâu đới :)
  3. Nguyễn Ngọc Quang

Nguyễn Ngọc Quang Thành viên cấp 2

:D Chỉ là không lên 4rum nữa, mình tu chân thôi ak, cố gắng rèn rũa lại kỹ năng, học tập thêm, hy vọng sẽ sớm quay lại rum với trình cao hơn. Mình thích manip, mình chả biết gì về paint cả. Cái này coi như cột mốc thôi.
    secret.mfml thích bài viết này
  4. secret.mfml

Thì thi thoảng lên xem mọi ng update kinh nghiệm và tài liệu rùi tiếp tục rèn chứ đâu có nghĩa sẽ off luôn nhỉ :D
  5. Nguyễn Ngọc Quang

Tất nhiên chỉ lên ngó nghiêng thoai ak, tại dạo này mình spam rum cũng nhiều, nên tính tu tâm dưỡng tính, cũng chả có time để mà share nữa, nên gọi là biệt tăm ấy moh!!! :D
  6. chipxinh2310

chipxinh2310 Thành viên cấp 4

Thế bác đi đâu đấy mà không cho em theo với :((
  7. Huỳnh Thanh Nam

Huỳnh Thanh Nam Thành viên cấp 1

font gì mờ đẹp thía bác?
  8. Nguyễn Ngọc Quang

Font thư pháp Thiên An bạn ạ. :D
  9. secret.mfml

T cũng toàn ngó nghiêng thôi. hehe.
    Chúc cậu "lên tay" nhá. :D. Hy vọng sắp tới sẽ thấy các "tác phẩm" của cậu ^^
    Nguyễn Ngọc Quang thích bài viết này
  10. Nguyễn Ngọc Quang

Kiểu gì trước Tết cũng lên chúc ae mấy câu :D
    secret.mfml thích bài viết này
  11. tysuu

tysuu Thành viên cấp 1

Ngọn cỏ lau kia bạn dùng chuột "vuốt" à :)
    Mượt thế
  12. Nguyễn Ngọc Quang

không chỉ chuột đâu, dùng pen =)), brush chuột không cái mũi nhọn kia chắc điên.

Ủng hộ diễn đàn