Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Mousepainting] Teru no uta

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Painting' được đăng bởi thu mẫu đơn, 17/12/12.

Lượt xem: 3,327

1. thu mẫu đơn Thành viên cấp 1

lấy cảm hứng từ bài hát của aoi teshima [​IMG]

cọ chuột suốt cả trưa, cám ơn mọi người đã theo dõi [​IMG]

...
    Demon, zKenCylz, Junio17 người khác thích bài viết này.
  2. Mnet

Mnet Thành viên cấp 2

Đẹp quá bác ạ :-bd
  3. ligia

ligia Thành viên cấp 2

bác vẽ = PS ak @@!
  4. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

Yeah,đồng môn, em cũng vẽ bằng chuột.Ôi, ước mơ cái wacom >"< (Tự kiếm tiền mua á, k nhờ vào mẹ đâu >"<)

Góp ý chút là chị nên vẽ nét cứng nhiều hơn chị nhé, nó làm tranh trung thực,rõ nét và chuyên nghiệp hơn đó.
    Dĩ nhiên là tùy vào ý tưởng tranh :">
  5. Yuuchan

Yuuchan Thành viên cấp 2

Bạn vẽ rất đẹp, tuy nhiên mình sẽ thấy đẹp hơn nếu bạn không dùng hiệu ứng giấy này để đặt vào. Có lẽ mình hơi bảo thủ :D
    Phần tóc bạn nên làm nổi bật thêm bằng cách đi thêm vài nét bằng brush trắng vì mình thấy phần tóc này bạn tô hơi ẩu (ko biết đúng không)
    Phần ô mình thấy vẫn chưa ổn, phần nước đọng vào rất kì bí. Nước đọng phía trên rất nhiều nhưng có vẻ không chịu rớt xuống '^' ( cái này giống bạn ghép hình thêm vào). Và góp ý cuối cùng là mình nghĩ bạn nên crop hình giống như khung gần cuối, bạn để phần đuôi tóc như vậy (theo cá nhân mình) làm mất hẳn vẻ đẹp cũng như sự chuyên nghiệp trong tấm hình. Mình có cảm giác đây là một tác phẩm phác màu chứ không phải là một tác phẩm hoàn thiện. Chúc bạn ngày càng lên tay.

chém gió rất máu nhưng mình vẽ không bằng bạn =)) ( cúi đầu lui ra )
    xuanhung thích bài viết này
  6. Sun

Sun Mới đăng kí

góp gạch :v mũi xờ ấu :v dự góc chính diện em này lông mày nó thành một đường thằng luôn kéo dài qua ấn đường luôn á ;;)
    Spruce_nd93 thích bài viết này
  7. Nguyễn Ngọc Quang

Nguyễn Ngọc Quang Thành viên cấp 2

Mình chả biết gì về paint cũng thấy đẹp :D. Cơ mà pain này xài mỗi brush tròn thôi ak, thế thì tuốt cái tóc kia#:-s
  8. thu mẫu đơn

thu mẫu đơn Thành viên cấp 1

cám ơn mọi người đã góp ý, nhìn chung là hình hoạ của mình còn yếu nên sẽ cố gắng nhiều hơn [​IMG]
  9. Cua

Cua Thành viên cấp 1

* thò lò mũi xanh *
    Đẹp o.0'
  10. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

xét về tổng thể thì là đẹp rồi.
  11. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

đẹp lắm bác :)) em biết beat bài này

12. hoang_trungthanh

hoang_trungthanh Thành viên cấp 2

13. Ngơ Ngáo

Ngơ Ngáo Mới đăng kí

òa đẹp qá
  14. Kem Cry

Kem Cry Thành viên cấp 1

Đôi mắt đẹp mà buồn :x. Like cho tác giả ;))
  15. thuynganquan

thuynganquan Thành viên cấp 2

đẹp ghê :x
  16. Anh Lam

Anh Lam Thành viên cấp 2

đẹp lắm bạn à. vẽ chuột mà được như vậy là quá ngon

có điều các chi tiết trên khuôn mặt bạn thể hiện chưa đúng lắm. khuôn mặt này nếu nhìn thẳng thì sẽ hơi dị đấy :D
  17. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Bác chém gió to vãi =))
    P/S: Vẽ mượt lắm thớt ơi :D
  18. Tại sao thế

Tại sao thế Mới đăng kí

thực sự là rất đẹp mình cũng muốn học vẽ :)
  19. Spruce_nd93

Spruce_nd93 Thành viên cấp 1

vãi a Sun :))
    sun_writer thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn