Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mua tên miền .com tại Godaddy chỉ với 1.99$ (Khoảng 40k VNĐ)

Chủ đề thuộc danh mục 'Hosting - VPS - Server - Domain' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 29/11/12.

Lượt xem: 15,546

1. Phạm Hữu Dư phamhuudu.com

Sau đợt khuyến mãi cực lớn BlackFriday vừa rồi, Godaddy vẫn tiếp tục có chương trình khuyến mãi với tên miền .com chỉ có giá là 1.99$, tức vào khoảng 40.000 VNĐ.

Cộng thêm phí ICANN khi mua domain nữa là tổng cộng 2.17$.

Ai đang có nhu cầu mua domain để thiết kế web thì săn liền 1 con nhé, giá bình thường mua domain là hơn 200k 1 cái rồi :)

Đăng ký mua domain tại đây.

Ngoài ra khi mua các sản phẩm khác tại Godaddy.com, các bạn sử dụng CODE giãm giá sau để giảm được 20% phiếu mua hàng của mình:

...
    JusTa Khôi thích bài viết này
  2. Nguyễn Ngọc Quang

Nguyễn Ngọc Quang Thành viên cấp 2

domain có host đến tận 2015 mà chả biết thiết kế, rẻ lại ham mà rước về cũng hem làm đc j!!!
  3. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Why not? Sao ko thử tập tành làm web đi, có vũ khí rồi thì cầm lên mà chiến đấu đi chứ ;)
    Supporter, sayhelloNguyễn Ngọc Quang thích bài viết này.
  4. Nguyễn Ngọc Quang

Nhiều khi cũng muốn thử mà chả biết bắt đầu từ đâu, với lại dạo này cố gắng năng cao kỹ năng photoshop. Chờ hết 21/12/2012 coi chết không đã rồi làm thử web.
    Supportersayhello thích bài viết này.
  5. Hoang Trung The

Hoang Trung The Thành viên cấp 1

:( không có thẻ VISA ! :-s
  6. sayhello

sayhello Thành viên cấp 2

domain rồi nhưng kế hoạch bị tan vỡ nên giờ cũng bỏ không, hoang phí quá!
  7. Phạm Hữu Dư

Ra ngoài ngân hàng ACB làm tầm 30' là có ngay cái thẻ, sau đó nạp tiền vào và chiến thôi :D
  8. sayhello

Lại đi mở thẻ nữa hử, phí sử dụng thẻ quá tội.
  9. Nguyễn Ngọc Quang

Hình như có 100k/1 năm thì phải!!!
  10. Phạm Hữu Dư

Ko rõ phí thế nào tuy nhiên nó bé lắm, chẳng đáng là bao đâu! Nếu chuyên làm web hay giao dịch ở nước ngoài thì nên cần có 1 cái thẻ VISA để tiện giao dịch :)
  11. sayhello

Ngoài phí thường niên khoảng 200k trở lên/năm còn rất nhiều các loại phí khác nhé.
  12. Phạm Hữu Dư

Bạn có info chính thức về các khoảng phí của thẻ VISA ngân hàng ACB ko?
  13. CloudOne

CloudOne Admin CloudOne.vn

Phí 100k/ năm, tuy nhiên năm đầu acb đang free, dịch vụ thông báo qua sms cũng đang được free ;)
  14. RoseZ

RoseZ Thành viên cấp 1

ai có domain r mà k làm gì thì cho mình được không ?
    mình muốn làm nhiều cái quá mà nhiều domain đẹp thì mất hết r :(
  15. Liebestraum

Liebestraum Clone Stamp Talent

Anh ơi là thẻ VISA hay Prepaid Visa, em cũng định làm 1 cái mà chưa biết làm thế nào :-s
  16. CloudOne

CloudOne Admin CloudOne.vn

prepaid visa em, nếu e chỉ cần visa để thanh toán onl thôi thì làm thế được rồi, cứ mang cmnd ra acb gần nhất, mất chừng 5p là xong. Trong 5p đó mình có thể ngồi tán nhảm với những em gái xinh tươi ở đó :P

Còn làm tài khoản ngân hàng liên kết với visa thì chắc lằng nhằng hơn, a cũng ko rõ lắm
    Liebestraum thích bài viết này
  17. Liebestraum

Liebestraum Clone Stamp Talent

Thank anh :D
  18. Thái Virus

Thái Virus Thành viên cấp 1

bjo còn khuyến mãi nữa ko anh Dư? em mới tập tành làm 1 cái web bằng blogspot nhưng mà chưa mua tên miền (langphimhd.blogspot.com)
    mà làm web bằng blogspot này thì ưu nhược điểm thế nào nhỉ??? thông cảm là em gà mờ
  19. Phạm Hữu Dư

Hbữa có tên miền chỉ 0.99$ ngon ghê nè (http://forum.vietdesigner.net/threads/mua-ten-mien-com-chi-voi-0-99-tai-godaddy-qua-re-luon.8150/) mà chắc hết rồi! Giờ chỉ còn loại 2.95$ thôi. E lên Google search từ khóa " Godaddy promotion code 2012" đi, sẽ tìm đc code giảm giá đó đó :)
    Thái Virus thích bài viết này
  20. Thái Virus

Thái Virus Thành viên cấp 1

http://chiasecoupon.com/godaddy-coupon/coupon-ten-mien-con-2-95.html#
    vấn đề là em ko có visa anh ạh, với lại em chuyên ngành xây dựng nên ko thạo mấy khoản này lắm. anh có thể giúp em mua 1 cái dc ko, mai em gửi tiền bằng ATM hoặc card điện thoại

Ủng hộ diễn đàn