Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Mượn account PrintRoot.com

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Typography' được đăng bởi tienphamthedsgn, 8/4/15.

Lượt xem: 21,250

1. tienphamthedsgn Mới đăng kí

Như tiêu đề, bạn nào có account trên printroot.com cho mình mượn để lấy link download với. Cảm ơn rất nhiều!

...
  2. nguyenvantai

nguyenvantai Thành viên cấp 2

2 triệu/ acc nhé, mượn ko
    skülltienphamthedsgn thích bài viết này.
  3. tienphamthedsgn

tienphamthedsgn Mới đăng kí

nguyenvantai =.= mình biết nhưng cứ mượn, biết đâu được. Hình như PrintRoot mới bắt donate bitcoin để tạo acc trong thời gian gần đây thôi, trước kia là free.
    Nếu không cho mượn được bạn có thể vui lòng get link giúp mình được k? Cảm ơn rất nhiều :)
  4. nguyenvantai

nguyenvantai Thành viên cấp 2

1 link = 200k bạn nhé
    nếu không, xin cảm ơn : )
  5. tienphamthedsgn

tienphamthedsgn Mới đăng kí

6. sküll

sküll Thành viên cấp 2

nguyenvantai : ủa acc gì mà có hai triệu vậy :v Acc anh xem được 69 post, vậy đáng giá bao nhiêu :))
  7. nhannguyen26

nhannguyen26 Mới đăng kí

Đang cần vấn đề này anh em nào lấy link dc ko mình lấy 1 ít giá hợp lý nhé. Tks

Ủng hộ diễn đàn