Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Muốn học cách xóa người

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi chiennho, 26/10/12.

Lượt xem: 2,329

1. chiennho Thành viên cấp 1

Mấy hôm nay mình thấy trong diễn đàn mình có nhiều tác phẩm xóa người rất hay...Mình rất muốn học cái khoản này mà không biết học từ đâu,mọi người có cái tut nào hướng dẫn không :x

...
    Nóc_nhà thích bài viết này
  2. Nóc_nhà

Nóc_nhà Mới đăng kí

Em cũng muốn học. Em xóa nhưng bì nhòe và xấu lắm. Các bác có chia sẻ gì thì giúp em với!
  3. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

cái này còn tùy vào bố cục của hình làm gì có cái tut gì bạn. bạn sử dụng thành thạo các công cụ. làm cũng ổn rùi.:)
  4. Hổ Báo VietDesigner.

Hổ Báo VietDesigner. Mới đăng kí

- Sắp có Contest, khi đó có nhiều Cao nhân" xuất hiện - Tha hồ học hỏi những người Giỏi nhất :like:
  5. Soo Bio

Soo Bio Thành viên cấp 2

Nói chung là cứ từ từ bạn à. Xóa người thì chủ yếu là cắt ghép với mấy cái công cụ phím tắt (J) và (L) với sự phối hợp layer (Mình hay làm như thế). Nếu nắm bắt rõ các công cụ thì cũng không khó lắm đâu bạn à. :D
    chiennho thích bài viết này
  6. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Hãy tìm những tut tẩy mụn cho da mặt và làm theo thật thành thạo :) rồi ứng dụng cho việc cắt ghép :)
  7. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Hình như bác này đi nhầm box rồi :|
  8. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Trước khi muốn học thì bạn làm ơn hay học cách sử dụng diễn đàn trc! Theo như mình thấy thì bạn đăng ký nick diễn đàn từ những ngày đầu mới thành lập, thế mà việc đăng topic cũng sai box là sao?
    chiennho thích bài viết này
  9. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

uhm bác này nói chuẩn khỏi cần chỉnh.?
  10. Soo Bio

Soo Bio Thành viên cấp 2

Đã move.
  11. chiennho

chiennho Thành viên cấp 1

Cảm ơn bạn đã góp ý...cái khoản này mình sẽ xem lại :x
  12. Dinh Cuong

Dinh Cuong Thành viên cấp 3