Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Muốn nghe cảm nhận của mọi người :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi TNhung, 26/3/13.

Lượt xem: 2,056

1. TNhung Thành viên cấp 1

...
    b0yHN_96IrisSK thích bài viết này.
  2. PTHP

PTHP Thành viên cấp 2

mình cảm giác out nét và ảnh bị đục :-/
    TNhung thích bài viết này
  3. DeConLangThang

DeConLangThang Thành viên cấp 1

Out nét nhiều quá bạn ơi..
  4. Trần Thanh Tâm

Trần Thanh Tâm Thành viên cấp 1

Hầu như là bị out hết rồi bác ạ, tiếp tục cố gắng nha !
  5. TNhung

TNhung Thành viên cấp 1

bác ơi cái pic 2 out nét, thế còn cái nào nữa ạ
  6. PTHP

PTHP Thành viên cấp 2

pic 2 3 5 đều out nét, VD pic 2 phần rõ nhất là khuỷu tay, mặt mod trong các ảnh trên đều bị mờ, đục, hay có thể chủ ý chụp ảnh của bạn là thế, đôi lời nhận xét :|
  7. JKP

JKP Thành viên cấp 2

cảm nhận của mình là mình không có cảm nhận gì cả. Trừ pic 5 và pic cuối ra pic nào cũng out :P Blend màu chưa hợp lý lắm, lá cỏ đôi lúc màu xanh đôi lúc màu đỏ, nắng lúc vàng lúc tím. Cố gắng bộ ảnh sau bạn nhé.
  8. LinhStyle

LinhStyle Thành viên cấp 1

Màu ko hợp với mẫu thì phải.
  9. Conmeoden

Conmeoden Thành viên cấp 3

Font ko hợp với mẫu, bị chìm khó đọc quá :(
  10. yun

yun Thành viên cấp 2

em ý kiến bác đừng gạch đá vào đầu nha, theo em thấy blend cũng ổn chỉ cần thì thay mod đi :( cô ý lớn tuổi rồi diễn hồn nhiên ko hợp :((

Ủng hộ diễn đàn