Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[MV JAV-POP] Các bác vào nhận người quen này

Chủ đề thuộc danh mục 'Video clip - Phim ảnh' được đăng bởi luisleo29, 21/6/13.

Lượt xem: 10,282

1. luisleo29 Thành viên cấp 3

NOTE: KHÔNG DÀNH CHO PHÁI NỮ.
    Mấy em này xinh đẹp, hát hay, lại còn .... nữa, đàn ông nào không thích phải hok các bác \:D/
    Em đi lấy khăn giấy đây. Mời các bác thưởng thức =P~ tài nghệ của mấy ẻm.
    Clip 1
    Clip 2
    Clip 3
    Clip 4
    Clip 5
    PS: Nếu mà mấy em này đi hát thì T-Ara, SNSD,... dẹp tiệm sớm,... =P~

...
    chuot406 thích bài viết này
  2. Kony McQueen

Kony McQueen Thành viên cấp 1

Giống spam vậy ta...:">
  3. KeyRoyal007

KeyRoyal007 Thành viên cấp 2

Cóc thèm coi ! Nhưng xin lỗi bác chủ thớt ! Tôi ko phải Fan Kpop nhưng tôi còn biết snsd còn biết SNSD Tụi nó còn Mỹ tiến , bla xàm bậy j đó . còn mấy đứa này em ko biết . 8-} Bác giật câu cuối nghe chối tai quớ =))
  4. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

KeyRoyal007 thế nhóm này hát thế nào? có nói j đến việc biết hay ko biết mà vào giãy lên thế :O

luisleo29 Ebisu Muscats
    Aoi Sora Asami Yuma Ogawa Asami Nishino Sho Hatsune Minori Yoshizawa Akiho Rio Ando Aika Sayama Ai Jessica Kizaki Sakuragi Rin Ogura Haruka Kawamura Ena Nagasaku Airi Yamaguchi Manami Kasumi Kaho Kishi Aino Rukawa Rina Kodama Nanako Yamanaka Ayako Kuriyama Mui Satomi Yuria Shinohara Saemi Yui Oshikawa Yuika Haruna Hana Anjo Anna Black Muscats Kawamura Rika Sakamoto Rion Kijima Airi
    quang.nminh00, Nhoc L.T.A, luisleo292 người khác thích bài viết này.
  5. chuot406

chuot406 Thành viên cấp 2

KeyRoyal007 à...SNSD so với mấy em này chỉ là tôm tép nhé.... ko cùng chí hướng rồi. lão thớt nói câu cuối tuy chuối nhưng nguy cơ chính xác rất cao ấy
    Vãi cả banbaonylong bác có gg ko mà chính xác ế =)) =)) =)) =)) ...vãi cả kiến thức.
  6. banbaonylong

chuot406 mới hum wa nghe bài Honey Trap :"> nên vào copy comment trong utube
  7. KeyRoyal007

banbaonylong . giãy nên là cái ý gì đó ạ =)) mình là con người nên ko có chuyện giãy đâu . mong anh dùng đúng từ :D
    mình viết ra vì mình nghĩ mỗi nhóm có 1 style riêng , mỗi ng có 1 cảm nhận riêng . Có cần thiết chủ thớt phải thêm 1 câu cuối VỚ VẨN như kia ko? họ cũng là con người , cũng cố gắng có tài năng . ghét nhất mấy loại tung hứng 1 ng nào đó xong chêm vèo dìm 1 người nào đó . :D
    Thân =))
  8. KeyRoyal007

SNSD Là tôm tép nhưng cũng là 1 trong những nhóm nhạc nổi nhất châu Á .
    Tôm tép đó ạ =))
    Nói ra chắc bạn nghĩ tôi cuồng Kpop , nhưng nói thẳng tôi ko phải . Nhưng tôi ko thích cái thể loại : TUNG HỨNG 1 NGƯỜI RỒI DÌM 1 NGƯỜI XUỐNG TẬN ĐÁY . Ok
    chủ thớt lớn rồi cũng còn bé đâu mà làm cái trò TRẺ CON Thế

p/s : ai ban nich em thì ban . ok . em nói ra sự thật em nghĩ thui =))
  9. KhoaiT0

KhoaiT0 Thành viên cấp 2

mấy em này mà sang VN thì fan chắc gấp chục lần fan Cầy bốp :))
  10. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

toan những gương mặt thân quen ((=
  11. banbaonylong

KeyRoyal007 thấy cưng giãy nãy h ko đấy :O

cưng có bít về: AKB48, Morning Musume, Scandal?
  12. KeyRoyal007

banbaonylong : ccùng là con người vs nhau . anh nói em giãy nảy thì xin lỗi anh cũng ko ngồi yên hay đứng yên được đâu :D
    anh học cách dùng từ chính xác đi nhé ;)
    Còn Jpop , TPop hay CPop . em xin lỗi những nhóm anh nói ra em ko biết và cũng ko quan tâm . . em Fan Âu Mỹ ko nghe JPop và Kpop,......
  13. chuot406

chuot406 Thành viên cấp 2

Má ơi. lão thớt up 1 vài video của các thánh chuyển nghề đi hát. vs so sánh vui 1 câu về snsd.
    thêm 1 lão ở đâu nhảy vào quan trọng hóa vấn đề. haziiii....
    kết 1 câu: 1 là KeyRoyal007 là con gái, 2 là con nít. gọi tóm tắt là con gái nít. vì chỉ có 2 thể loại này mới giãy đong đỏng lên về mấy cái tầm xàm ba láp này, trong khi kiến thức về cái này chưa có. =)) =)) =)) =))
    Nhoc L.T.A thích bài viết này
  14. banbaonylong

tự nhận fan Âu Mỹ, ko fải fan kpop mà chỉ ckể đc tên 1 số nhóm hàn... tự hỏi cái bảng xếp hạng nhóm nhạc nổi nhất châu Á đâu ra? :D

chưa kể cưng lại bảo nó US tiến, lại tự hỏi chỉ có mấy nhóm đó đi tour diễn ở US à? :-\
  15. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

chuot406 ccmnr ((= người ta post bài vào éo coi thì thôi làm ngay câu éo thèm coi rồi ngồi xàm xàm về KPOP, nghe mà lộn ruột
    đúng là chỉ có thể là con nít hoặc con gái :)) còn ko thì lão ta bị GAY
    toàn thánh nữ mà ko biết ;))
  16. KeyRoyal007

chuot406 : xin lỗi bạn nhé :D , Key mới bước qua sn 19 được 18 ngày . và mình cũng đang là sinh viên cũng đang đi làm nhiều rồi . làm nhiều việc . còn tuổi , ko biết ít hay nhiều Nhưng quan trọng là cái não của bạn đó . nó dài hay ngắn . Còn mấy loại TUNG HỨNG 1 KẺ MÀ DÌM 1 KẺ Đó cũng chả tốt đẹp gì đâu . Tiếp nhé . Con gái thì sao :D , Tôi tin tôi hơn khối THẰNG CON TRAI NGOÀI XÃ HỘI ĐÓ ;)
  17. KeyRoyal007

Cứ là fan Kpop mới đc phép biết tên nhóm nhạc Hàn à . suy nghi hay quá =))
  18. banbaonylong

KeyRoyal007 :-? cái bảng xếp hạng nhóm nhạc nổi nhất châu Á đâu ra? :D

và tổ lái khoe thành tích ngoài đời chi thế? "vào đời" sớm có giúp cho mấy nhóm nhạc này cắm top ko? :-\
  19. KeyRoyal007

b0yHN_96 : loại i con trai ra mà ko làm gì được cho xã hội cũng vứt thui , cũng ko bằng 1 góc con gái đâu . mà trai gái ở đây . Vắt mũi chưa sạch mà vào adua theo =)) . tốt nhất nên im lặng và vàng nhé :D
  20. KeyRoyal007

banbaonylong : mong anh đọc lại đi ạ . xem từng từ từng chữ em nói đó :D
    1 TRONG NHỮNG Chứ ko phải DUY NHẤT .,
    Okie :D Đừng chụp mũ sớm quá =))

Ủng hộ diễn đàn