Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Na Puka - Chibi Shop............vẽ chibi giá siêu rẻ chỉ 40k/hình :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi danglinhchau, 24/6/13.

Lượt xem: 6,039

1. danglinhchau Banned

shop mình nhận vẽ chibi với giá cạnh tranh nhất chỉ 40k/hình, đặt càng nhìu sẽ tính giá đặ biệt 2 hình/70k, 3 hình/100k.....
    Fb: http://www.facebook.com/NaPukaChibiShop
    inbox cho mình ngay để dc giá tốt nhất nhé.
    Đây là 1 số tác phẩm chibi mình đã vẽ cho khách.

...
    nana.78 thích bài viết này
  2. lequypro

lequypro Mới đăng kí

Đẹp vậy
  3. lequypro

lequypro Mới đăng kí

page chỉ được 300 like, page lừa đảo thì hàng chục nghìn like
    danglinhchau thích bài viết này
  4. danglinhchau

danglinhchau Banned

dạo nì nhìu page chibi lừa đảo thật.....chả hỉu sao mà mọi người cũng like ầm ầm#:-s
    page mình lập chủ yếu là vẽ cho vui thôi, vì mình rất thík vẽ chibi :">
    mọi người ủng hộ page mình nhé :x
    lequypro thích bài viết này
  5. lequypro

lequypro Mới đăng kí

Đó là bạn thiếu cái gọi là Pr thui, bạn nên có các cách câu like hơn nữa, ví dụ đơn giản mỗi ngày tạo 1 sự kiện vẽ 1 chibi free với các điều kiện like và share. Nếu mình là người làm thực sự không phải lừa đảo câu like, tin chắc page của bạn sẽ phát triển mạnh
    Nếu có thể mong được hợp tác cùng bạn
    facebook.com/quyle.vp
    danglinhchau thích bài viết này
  6. danglinhchau

danglinhchau Banned

Mình cũng nghĩ sẽ tố chức vẽ chibi free nhưng mà hiện tại mình cũng bận nhìu việc wa. Chỉ có 1 mình mình sợ vẽ k xuể. :)
    sắp tới nếu có thời gian mình sẽ làm
    Thax b đã góp ý nha;)
  7. ketromdeptrai

ketromdeptrai Mới đăng kí

Bạn ơi vẽ mình hình này. Khi nào mình có thể nhận và thanh toán ntn?
    fbcdn-photos-e-a.akamaihd.net/hphotos-ak-frc1/s720x720/522293_407269786011356_1090725210_n.jpg

Ủng hộ diễn đàn