Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nam TranDang] Intertext

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm Typography của bạn' được đăng bởi namtrandang, 2/11/13.

Lượt xem: 2,201

1. namtrandang Thành viên cấp 1

Mỗi bức là tổng hợp của nhiều âm thanh và tiếng nói của mình và cả những người có mặt trong lúc đó.​
    ------------------------​
    Trường hợp 1: tớ đang làm trợ giảng trong 1 trường cấp 3 và đang vào giờ tự học chuyển bị cho kỳ thi sắp tới (ACT)​

Trường hợp 2: tớ đứng mua đồ ăn trưa, vừa nói điện thoai vừa kêu món ăn.​
    Trường hợp 3: tớ chở ba tớ ra sân bay, trong xe đang mở bài nhạc "I dream a dream"​
    Nam TranDang - Trần Đăng Khoa Nam
    ------------------------------------------------------------------------------------
    Graphic Designer - Freelancer Photographer - Graffiti Artist
    HD Studio (Vietnam)

...
    Sun, b0yHN_96, RUBY SHMILY4 người khác thích bài viết này.
  2. mgr

mgr Cựu quản trị

:O mình không hiểu lắm, nhưng thấy rất đẹp
  3. namtrandang

namtrandang Thành viên cấp 1

mgr: chỉ là mình gom hết tất cả mọi âm thanh mình nghe được lúc đó lại, rồi xem cái nào cần nhấn mạnh, cái nào không cần, rồi xử lý nó. Vd như tấm màu đỏ, Phần chữ bự nhất "Wormie stop eating that junk food" là mình bị bạn gái la vì biết mình đi ăn thức ăn nhanh. Rồi phần text nhỏ ở trên là cuộc nói chuyện giữa mình và bạn gái, lúc đó đang làm ca khuya nên mệt, giọng yếu và khàn, nên mình mới dùng size nhỏ, gom nó thành 1 mãng lớn như vậy. Còn phần text còn lại cắt ngang là những gì mình nghe được từ nhân viên nhà hàng với khách đang mua hàng.
    RUBY SHMILY, Nguyễn Tất Thắngmgr thích bài viết này.
  4. mgr

mgr Cựu quản trị

Ồ... hóa ra là thế... rất thú vị :D
    namtrandang thích bài viết này
  5. pro_dragon

pro_dragon Thành viên cấp 2

6. RUBY SHMILY

RUBY SHMILY Thành viên cấp 1

từ những điều xung quanh mà làm thành như vậy. Nice =D>
  7. b0yHN_96

b0yHN_96 Thành viên cấp 4

rất mới lạ nhỉ :)) tổng hợp tất cả những âm thanh có trong lúc đó, nice :like:

Ủng hộ diễn đàn