Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Namecard em vừa làm cho tiệm tattoo :3

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày sản phẩm nhận diện của bạn' được đăng bởi fate.elric, 15/10/15.

Lượt xem: 2,625

1. fate.elric Thành viên cấp 1

Hiện em là sinh viên vừa làm lấy kinh nghiệm vừa có thêm thu nhập :D
    Cần lắm ném đá nhiệt tình để em chóng lớn

Trước :

Sau :

Mockup :

...
    Phạm Hữu Dư, K.TrangHảo Hảo thích bài viết này.
  2. Hoàng Khuyên

Hoàng Khuyên Mới đăng kí

đây là cảm nghĩ của mình nếu mình là người sử dụng thôi nha, mặt trước đẹp, mặt sau hơi rối mắt, có thể do bạn dùng toàn bộ chữ in hoa, khiến khó phân biệt được đâu là chính, đâu là phụ, chữ cũng hơi sát gây khó đọc :-?
    l9146741, hactyhonfate.elric thích bài viết này.
  3. fate.elric

fate.elric Thành viên cấp 1

Hoàng Khuyên cám ơn đã góp ý :3 phần in hoa là do chủ tiệm muốn như thế , đoạn khoảng cách và kích thước mình sẽ rút kinh nghiệm
    Hoàng Khuyên thích bài viết này
  4. Mochi

Mochi Thành viên cấp 2

Nhìn mặt trước đẹp. Mà có cảm giác giống cái thẻ tên.
  5. hatay1712

hatay1712 Thành viên cấp 4

Mình cảm thấy cái logo này có vẻ gì đó sợ sợ
  6. pemeomemuoi

pemeomemuoi Thành viên cấp 2

Mặt trước b dùng 3 font chữ, mặt sau lại dùng 1 font khác 3 font này, nó ko liên quan với mặt trước. Và 4 font trên 1 thiết kế là quá nhiều.
    P/S : logo sợ sợ, nhìn mình liên tưởng mặt ma ;)
  7. tydk2010

tydk2010 Thành viên cấp 2

8. Tranhue93288

Tranhue93288 Thành viên cấp 1

Mình cũng thấy là mặt sao bị rối mắt và sau khi đọc xong 2 giây sau là mình đã quên nội dung của nó rồi.
  9. nhatdanhdaisu

nhatdanhdaisu Thành viên cấp 1

chưa được đẹp lắm bạn
  10. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Thẻ bảo vệ động vật quý hiếm hả thớt.:D
    khoianha10 thích bài viết này
  11. l9146741

l9146741 Mới đăng kí

Mặt sau nhiều chữ, to và toàn in hoa nên đọc hơi rối ah bạn :)
  12. khoianha10

khoianha10 Thành viên cấp 2

Mặt sau mình thấy 3 hình chữ nhật thu nhỏ dần chiều ngang mà tăng dần về chiều dọc. Không biết có phải là ý đồ thiết kế không.
  13. SwingsOnlyone

SwingsOnlyone Thành viên cấp 4

:| nếu bạn có ý định thiết kế hàng bussiness thì bạn nên để mặt có số phone bố cục phải rõ ràng và dễ đọc 1 tý. Trường hợp của bạn như trên người ta có ý định alo cho bạn nhưng lấy cái card ra người ta sẽ nghĩ lại đó

Ủng hộ diễn đàn