Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nên dùng photoshop cs5 hay cs6? Cần cờ rắc của hai bản ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi EasyV, 7/6/13.

?

Các bác dùng bản photoshop nào đã hơn?

1. CS5

38.9%
  2. CS6

61.1%

Lượt xem: 17,059

1. EasyV Thành viên cấp 1

Như tít ạ,tình hình là máy nhà e lại vừa cài lại win xong,thế là mất hết photoshop cs5 quý giá của em T-T,e có dùng cs5 trc đây nên định chuyển lên cs6 dùng thử ạ,các bô lão đã dùng bản cs6 cho em cảm nghĩ với ạ? e dùng mỗi bản portable nhg thấy thiếu nhiều hiệu ứng của cs5 và không được đầy đủ tính năng cho lắm.Vậy nếu được các bác cho em link cờ rắc của cả cs5 và cs6 được không ạ? em cảm ơn các bác nhiều lắm T-T

...
  2. LeeMoon

LeeMoon Thành viên cấp 1

Theo mình thì cái nào cũng dc, tuỳ vào sức của mình mà lựa chọn. Nếu bạn new thì nên xài Cs3, 4 sau đó từ từ làm wen thì nâng cao hơn thành Cs5, 6.

Hiện tại thì mình đang xài CS3 hí hí. Vì nhìn CS5, CS6 rối quá. Mình cũng chưa thành thạo nên từ từ mình up sau. ^^!
    EasyV thích bài viết này
  3. EasyV

EasyV Thành viên cấp 1

mình cũng là new-bie nhưng lại quen với pts cs5 rồi bạn ạ :D không hiểu ai có cờ rắc full bản cs5 không nhỉ :-<
  4. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Chờ ra lò CS7 mà xài ngon hơn đó bạn !
  5. luisleo29

luisleo29 Thành viên cấp 3

CS nào thì cơ bản cũng dùng giống nhau thôi bạn ợ,... Mình xài CS5 cũng ổn :)
    EasyV thích bài viết này
  6. EasyV

EasyV Thành viên cấp 1

vậy bạn có cờ rắc cs5 không ợ :>
  7. LeeMoon

LeeMoon Thành viên cấp 1

Bạn vô vn-zoom.com rồi tìm kiếm "download Photoshop". Trong đó có 1 Topic hướng dẫn download PS đủ loại cho bạn lựa chọn. ^^!
    À, có bản cờ rắc nữa
    EasyV thích bài viết này
  8. EasyV

EasyV Thành viên cấp 1

thanks bác nhiều nhé ^^
  9. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

10. EasyV

EasyV Thành viên cấp 1

Lê Hoàng Nhật Nam 090192 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn