Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nên mua lapto hay máy tính bảng?

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Tư vấn về tin học, máy tính' được đăng bởi lazycat19389, 22/5/13.

Lượt xem: 3,952

1. lazycat19389 Banned

Em định mua laptop để dùng cho việc học, nhưng bạn em bảo dùng máy tính bảng cũng rất tiện. Em đang băn khoăn không biết nên mua laptop hay máy tính bảng? Các bác tư vấn cho em cách mua máy tính bảng tốt mà giá cả hợp lý

...
  2. Thành Lộc

Thành Lộc Thành viên cấp 3

Bạn học cái gì ?
  3. Vũ Đức Minh

Vũ Đức Minh Thánh Tõm

mình thấy mấy đứa bạn mình sài ipad toàn để chơi điện tử ko àk ;)
    nên mua lap hoặc unltrabook cho tiện ^^
  4. MioDung

MioDung Thành viên cấp 3

Học gì mới đc chứ, học lập trình web, lập trình pc, window,thiết kế đồ họa mà chơi máy tính bảng đc à =))

máy tính bảng chỉ chơi game,lướt web,facebook,mail,cùng lắm là words,thôi, chứ làm gì đc như laptop,hjx, cứ gán các mác học để mua ipad sao ?
  5. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

Bạn bạn khuyên đúng rồi đó, nên mua máy tính bảng đi, chơi game với lướt fb tốt lắm đó .À, vào Vietdesigner.net cũng ổn định nữa . Vote mua .
  6. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Kha khá giống mấy đứa bạn mình ghê, năm đầu đi học cntt thì có cái quái gì mà cần phải dùng đến máy tính lắm đâu, thế cũng bảo bố mẹ đầu tư cái laptop cho = bạn = bè, cũng chỉ để lướt fb, chơi mấy game vớ vẩn :|

Ủng hộ diễn đàn