Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[New member] My Arts

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi BHottest, 24/12/13.

Lượt xem: 2,828

1. BHottest Mới đăng kí

chào mọi người ạ >w< em là B sinh năm 2000 ạ :">
    e bắt đầu des vào 27/12 năm ngoái gần 1 năm rồi ạ :3 nhưng trình độ vẫn chả bằng ai :"<
    đây là một số tác phẩm của em ạ :3
    Cover zing

Sign

Screencap

Graphic

Manip (thể loại này e cực thích nhưng cũng làm cực tệ .w.)

Free Style

Em là fan Kpop mọi người thông cảm ạ >w< e còn là Hottest (cho e hỏi có ai giống em không ạ =)) )
    mọi người góp ý giúp em ạ :">
    DA của em : bhottest.deviantart.com

...
    G Dinny, Hẻo Hóm Hĩnh, Vicky Le1 người khác thích bài viết này.
  2. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Hãy gọi hội ở bên zing qua hết đây đê, đi lên cái gọi là chuyên nghiệp hóa và thoát ra khỏi kpop đi, hốt được nhiều tiền lắm đó :v
    Ở zing đấy làm gì không biết, qua bên VDS chơi có phải vui ko, kiểu des này cách đây 3~4 năm rất nhiều mem bên zing chơi, nhưng hồi đấy trình độ còn cùi, giờ trình độ cao quá :like:
    Hẻo Hóm HĩnhKaty2309 thích bài viết này.
  3. Thế Thắng

Thế Thắng Mới đăng kí

tuổi trẻ tài cao
  4. Leopard One

Leopard One Thành viên cấp 1

Kheo ảnh trá hình chắc ảnh trên zing ở bến đó nhiu lắm , 2000 mà làm dc như nay là ko thể tin được , bé 2000 chắc gì thuộc hết công cụ trong photoshop mà dc ảnh như vậy :| :/
  5. Katy2309

Katy2309 Thành viên cấp 2

Mình già rồi, nghe đến kpop thấy lạ lẫm quá. :))))))
  6. BHottest

BHottest Mới đăng kí

@Đoilơ ViệtDesign bên zing bây giờ chán lắm ạ với lại toàn trẻ trâu :v mấy bạn ấy hầu như bay qua face với DA hết rồi ạ >< để bữa nào e hú mấy bạn ấy qua đây >< Leopard One ngoại trừ mấy cái srceencap với 3 cái sign e quên cre ra còn lại đều có cre e rõ ràng đấy ạ >o< bên DA còn nhiều bạn e chả bằng 1 gốc >w< với lại làm nhiều thì dần quen với các tính năng của nó thôi ạ đâu nhất thiết phải thuộc mới làm đc ạ :''> Katy2309 đây là cộng đồng des mà có biết tới kpop hay không cũng đâu quan trọng ạ :D
    Chỉnh sửa lần cuối: 24/12/13
    Katy2309 thích bài viết này
  7. nguyenlamlll

nguyenlamlll Thành viên cấp 2

Ôi đẹp quá quá đẹp đẹp quá... :"> không thốt nên lời... trai đẹp quá :v :v :v
  8. MinKwang

MinKwang Thành viên cấp 1

Xin chào người anh em :)) Hôm bữa rài bên Zing với DA qua nhiều quá nhỉ :DKhông thích mấy cái sign cho lắm :((
    Chỉnh sửa lần cuối: 24/12/13
  9. miendat2

miendat2 Thành viên cấp 2

lớn tuổi hơn em nó mà tay nghề không bằng em nó :((
  10. hòa chay

hòa chay Mới đăng kí

Giỏi đấy e. Bên zing toàn các bé 98 - 2k des kiểu này
  11. trungdv007

trungdv007 Thành viên cấp 1

@@! quá nể, đúng là tuổi trẻ tài cao :v
  12. G Dinny

G Dinny Thành viên cấp 3

dạo này 4forum toàn tuổi trẻ tài cao ko nhở...nhưng toàn kpop...8->
  13. Bí Điên

Bí Điên Mới đăng kí

Nhiều cái topaz quá đà T.T
  14. Kend Nguyễn

Kend Nguyễn Thành viên cấp 2

Mình ko ngờ bạn là boy mà thích kpop , mình tưởng con gái mới thích kpop chứ :O:O:O

Bên zing design kpop là do cái tụi share biz nhận quà khốn nạn toàn share ảnh thần tượng
    còn những thứ đáng share như texture ,action ,thì ko share
    Ngoài ra đa số các bạn trên zing đều sử dụng pts online , ít chức năng nên chỉ làm những bức ảnh này , mình khuyên các bạn xài Pts CS or CC để phát huy hết tiềm năng đồ họa của các bạn
    Thân
  15. Nguyễn Tôm

Nguyễn Tôm Thành viên cấp 3

Bạn này là nữ mà -_-
    Cho xin mấy cái stock của manip để tiện so sánh đi bạn :D
  16. Kend Nguyễn

Kend Nguyễn Thành viên cấp 2

chào mọi người ạ >w< em là B sinh năm 2000 ạ :">

:O:O:O:O Thế Đ*o Nào :O:O:O:O
  17. PioHâm

PioHâm Thành viên cấp 1

Đợi mai mốt em mời mấy lũ ddh,designer... bên zing qua đây cho các bác tận hưởng ;;) 10x nhé các bác=))
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn