Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[newbie] Thực sự là quá xấu

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi blackm00n_96, 11/7/14.

Lượt xem: 2,659

1. blackm00n_96 Thành viên cấp 1

...
    hatay1712, Marsu-kµnDuy Sín Cháu thích bài viết này.
  2. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

khiêm tốn quá bạn ;)
    blackm00n_96 thích bài viết này
  3. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

Khiêm tốn quá thành ra phản tác dụng bạn ơi :-<
    Cris89, KhoaRamboblackm00n_96 thích bài viết này.
  4. quypham1993

quypham1993 Thành viên cấp 1

Bạn ấy không tự tin :))
  5. PhucNguyen736

PhucNguyen736 Thành viên cấp 2

kết nhất #3 :))
  6. blackm00n_96

blackm00n_96 Thành viên cấp 1

7. theRoux

theRoux Thành viên cấp 1

Tự thấy xấu sao up lên chi vậy bạn? hay để người ta nhảy vô comment "đâu có xấu đâu, cũng đẹp mà"... etc :))
    Đùa chứ 1 tác phẩm mình làm ra mà mình còn thấy xấu, ko ưng ý thì làm sao người khác thấy thích tác phẩm của mình được, muốn có góp ý nhận xét thì cứ chân thành bảo "nhờ mọi người góp ý giúp mình" là được mà :))
    sry nếu có làm bạn tự ái, mình nghĩ sao nói vậy :3
    hatay1712, blackm00n_96xuanhung thích bài viết này.
  8. xuanhung

xuanhung Thành viên cấp 3

theRoux : Ô mai gốt, mình định comment lại như vậy, y chang ý mình luôn @.@

blackm00n_96 : Bạn làm ra được những tác phẩm như thế, tức là bạn có kỹ năng và hiểu tầm của mình tới đâu.Dám chắc không thể nào là ''quá xấu'' được.Và nếu bạn đã thấy xấu, thậm chí còn quá xấu thì không lý nào lại up lên trình bày và mong giao lưu với mọi người được :D.

Ý của mình là, khiêm tốn chỉ nên dừng ở mức bạn thấy tác phẩm của mình chưa hoàn thiện, mong nhận góp ý của mọi người. Chứ khiêm tốn không phải là nói những tác phẩm của mình là ''quá xấu''. Đó là phản tác dụng đó bạn.
  9. Duy Sín Cháu

Duy Sín Cháu Thành viên cấp 1

tự ti thế thớt =))=))
  10. thebinh

thebinh Mới đăng kí

xấu thật đấy, biết xấu lần sau đừng up ;))
  11. blackm00n_96

theRoux xuanhung tại sao cứ xấu thì ko được up , mình nhận thấy xấu vì mình đã nhìn thấy các tác phẩm còn đẹp hơn của mình nhiều lần để title " thực sự quá xấu " mình ko mong người khác vào phải công nhận mình đẹp hiểu ko mình cảm thấy nó xấu nhưng nó là tác phẩm của mình , mình vẫn công nhận nó nhưng chỉ là khả năng mình chưa đủ để có thể nói nó đẹp thôi, nói ra như vậy ko phải muốn cãi nhau gì đâu , chỉ là các bạn hiểu sai ý mình nếu bạn ko nói kiểu nó đặt tít để mọi người cmt khen đẹp thì mình cũng ko rep dài như này đâu mà mình cho qua luôn
  12. blackm00n_96

xuanhung ah e hiểu ý bác , e sẽ để ý câu chữ
  13. midinferno

midinferno Thành viên cấp 1

thích pic 3 :D
  14. maiqueanh

maiqueanh Thành viên cấp 1

Vậy là đẹp rồi mà! Tự tin lên bạn nhé
  15. forus228

forus228 Thành viên cấp 2

Bạn quá khiêm tốn hay giật tít cho người khác khen?
  16. blackm00n_96

forus228 lại thêm 1 bác ko hiểu ý e ,đọc ở trên bác nhé
  17. KhoaRambo

KhoaRambo Thành viên cấp 2

đúng là title phản tác dụng..ko muốn nói nhiều làm gì ? bác cứ đi làm ở ngoài rồi giữ ý nghĩ này cho riêng mình đi nhé. ;))
  18. blackm00n_96

hic bị ném đá quá mod ơi xóa hộ mình bài này nha thanks mod cảm ơn các bạn góp ý nha
  19. KhoaRambo

KhoaRambo Thành viên cấp 2

Riêng mình ko muốn ném đá, chỉ là thấy ảnh bạn làm đẹp mà title lại quá ư khiêm tốn..quan trọng là rút kinh nghiệm lần sau thôi..thân :-bd
  20. quypham1993

quypham1993 Thành viên cấp 1

Thớt sắp có đủ đá để xây nhà rồi đó :))
    Nói thật là lần sau nếu có hình thì thớt cứ việc post lên đây, thứ nhất là để cho mọi người thưởng thức ;;) (cái xấu cái đẹp =)), mà xấu đẹp cũng tùy người thôi), thứ hai là để giao lưu, góp ý cho bức hình ^^. Mình đây cũng có 1 đống hình như theo ý mình thì thấy không được đẹp, nhưng về sau này nhất định sẽ post để nhận gạch đá, học hỏi gạch đá có là chi :D
    Còn cái việc ném đá thì mọi người chắc cũng chỉ ném chơi thôi, còn bác nào ném thật thì thớt cũng nhận lấy mà học hỏi :)):)):))

Ủng hộ diễn đàn