Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ngày buồn,cùng tôi thư giãn audio ver 1.0

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi buctrongnguoi, 8/12/12.

Lượt xem: 2,191

1. buctrongnguoi Thành viên cấp 4

Nghe tên topic thì thấy hơi phô trương quá. :D
    Hôm nay trời đẹp,ngồi nghĩ lại nhưng chuyện tình đã qua, tôi thấy buồn buồn ,nhớ nhớ.Hình như tôi đang cảm thấy nuối tiếc với nhưng chuyện tình ấy.Kể ra nếu tính kỹ thì mình cũng có dăm ba cuộc tình.Nhưng nó đều kết thúc sau hai năm.Có lẽ tôi có duyên với con số 2.Hôm nay tự nhiên mình cảm thấy cô đơn.Cũng sắp sửa qua mùa đông rồi.Mùa noel sắp tới.Có lẽ mình sẽ vẫn ở nhà như thường lệ.Thôi dài dòng về chuyện của mình quá,hôm nay mình xin chia sẻ lần lượt bộ sưu tập các audio của mình hay nghe,đã số là chuyện tình yêu nhé,mình không biết có hợp với mọi người không nhưng mình thấy những lúc thế này nghe thì có lẽ =((.Các bạn cứ nghe câu chuyện đầu tiên nếu đc sự ủng hộ thì mình sẽ từ từ up truyện tiếp theo nhé.thanks. watching and feeling :x

...

Ủng hộ diễn đàn