Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ngày không vui...

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi ryo.uit, 26/9/13.

Lượt xem: 2,198

1. ryo.uit Thành viên cấp 2

Sau hơn 2 năm gắn bó với cái máy compact và 3 topic trên VDS thì cuối cùng em cũng đủ điều kiện lên đời DSLR. Thực ra thì đã cưới em nó hơn 1 tháng, nhưng giờ mới dám post lên cho mọi người chém, mới chụp hôm thứ 3 :D
    Gear: Nikon D5200 + kit 18-55 + fix 50 f1.8 (Sở dĩ có 50 f1.8 vì lúc em đi thời tiết khá xấu, muốn tận dụng khẩu lớn để lấy đủ sáng thôi, chân dung thì hẹn các bác lần khác). Vẫn mong gạch đá nhiệt tình để tiến bộ hơn :D Blend màu theo các tut có sẵn trên này + tùy tâm trạng :D
    Hình mà hấp diêm băng thông quá thì các bác nói để em resize luôn :D

...
    Sói Knight, Roni Tran, Thiên Ma6 người khác thích bài viết này.
  2. Tran Duy An

Tran Duy An Thành viên cấp 2

Nhin mau dung la qua buon
  3. caphefin

caphefin Thành viên cấp 2

ra đây suốt nên thấy nó quen quá rồi bạn ơi, chả thấy đẹp được nữa.
    cố gắng làm 1 bộ khác nhé ^^!
    ryo.uit thích bài viết này
  4. Click.l0ve_93

Click.l0ve_93 Thành viên cấp 3

pic 3 nhìn cháy :v
    ryo.uit thích bài viết này
  5. ryo.uit

ryo.uit Thành viên cấp 2

caphefin: Từ hồi mới chụp nghịch chơi em cũng ra đây nhiều, chắc cũng cạn cảm xúc rồi. Lần sau cố gắng di chuyển vậy :D
    Click.l0ve_93: Pic nào cháy vậy bác :D

Ủng hộ diễn đàn