Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ngày nắng tan - from SG with love :)

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Mr.Poka, 13/8/13.

Lượt xem: 1,981

1. Mr.Poka Mới đăng kí

Hi all.
    Mình là newbie..cũng đang tập chụp chế độ Manual..nên còn vài thiếu sót rõ ràng về khẩu độ và tốc độ..:D
    Bạn bè ai ở SG..có tổ chức off hay trao đổi kinh nghiệm gì hú mình vs nhé :3
    Có vài tấm tập chụp vài ngày trước..hnay up lên để mọi người bình phẩm cho vui :)
    Ai thấy mình bị lỗi chỗ nào thì nhắc mình lun nha..để mình hoàn thiện..chụp theo hứng nên chẳng có khái niệm nào ra hồn cả :)))

[​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

...
    Hẻo Hóm Hĩnhxperia_optimus thích bài viết này.
  2. xperia_optimus

xperia_optimus Thành viên cấp 2

:)) trời tối nhỉ, ảnh out nét có, ám màu có, mở khẩu quá bị soft cũng có nhưng tấm thứ 3 đẹp nhỉ, mai mốt chụp sẻ học hỏi kiểu dáng đó.
    :-" P/s: cần 1 cái đèn flash ở đây
    Mr.Poka thích bài viết này
  3. Mezzazzy

Mezzazzy Thành viên cấp 2

Có rung có out, nên đầu tư một cái đèn hắt sáng chụp cho sướng :3
  4. NightF4

NightF4 Thành viên cấp 2

mấy tấm đầu noise qá @@ màu hơi ám đỏ :D vậy là tốt cho newbie như bạn rùi cố lên :)
  5. Mr.Poka

Mr.Poka Mới đăng kí

Hà hà..
    Chụp lúc 18:00 nên mình để ISO lên 800 luôn :))) chắc có lẽ vì vậy nên bị noise
    Còn out thì do mình r :)) cầm máy k quen nên bị rung :))
    Còn bữa giờ vẫn đang nghiên cứu cách chụp bằng flash :)) mà ngâm hoài k ra :))

Ủng hộ diễn đàn