Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Ngày xưa bà nhan sắc thường thôi, còn ông đẹp trai nức tiếng...Đố ai xem không cười.

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi tanirac, 16/9/14.

Lượt xem: 3,753

1. tanirac Thành viên cấp 3

Vô tình xem quảng cáo trên VTV1 thấy cái quảng cáo sữa đậu nành Fami có nội dung vừa hay mà vừa hài hước, tìm trên Youtube post lên cho các bạn xem sả Stress.
    Chú ý là mình không có ý quảng cáo thay cho Fami đâu nhé. Biết đâu khi xem xong, bạn lại nhớ hôm trước vừa chém gió với thằng bạn rằng mình đẹp trai nức tiếng ở "xóm" nhỉ. Hihi

...
  2. Thắng Bảo

Thắng Bảo Thành viên cấp 2

đính chính với thớt là mình không cười :)
  3. tờ rường 2

tờ rường 2 Thành viên cấp 1

hahahaha mắc cuời quá bỏ ra, bỏ ra, ai chọc cù léc tui vậy =_=!
  4. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

Thế thì bạn đọc xong comment phải cười thôi. Vì thấy bạn comment tức cười quá
  5. tờ rường 2

tờ rường 2 Thành viên cấp 1

KLQ nhưng xem xong có mấy cái video liên quan có dance viet mix 21tr view,
    hahaha bỏ ra, hừ nói quài
  6. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

QC mà ếu hiểu nó QC cái bếp gì nữa
  7. tanirac

tanirac Thành viên cấp 3

Để về nhà hỏi ba má thử, ngày xưa là ba tán má hay má tán ba nhỉ. Xem cái video thấy ông nội mấy cháu nổ quá trời.
  8. mono

mono Thành viên cấp 2

cài video này cách quảng cáo hay mà . hình như nếu ông nội uống fami vào là chém gió tới bến :D
  9. Thang Nguyen Toan

Thang Nguyen Toan Thành viên cấp 1

Éo thấy quảng cáo liên quan gì đến Fami =))))

Ủng hộ diễn đàn