Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nghịch blend vài ảnh ngẫu hứng trước cửa nhà ^^

Chủ đề thuộc danh mục 'Trưng bày tác phẩm Photoshop của bạn' được đăng bởi babysocola, 10/4/13.

Lượt xem: 2,364

1. babysocola Thành viên cấp 1

...
    into_thenewworld thích bài viết này
  2. into_thenewworld

into_thenewworld Thành viên cấp 2

pic 2 :x
    babysocola thích bài viết này
  3. uttran990

uttran990 Thành viên cấp 2

bạn chắc hẳn là 1 thợ Pts có kinh ngiệm pải không ? chứ ngịch ngợm mà đc như thế này thì có đến tết năm sau ( Bạn dùng neat mạnh và action chạy màu chuẩn )
  4. babysocola

babysocola Thành viên cấp 1

Hơ, mình chỉ tự vọc vạch pts lâu rồi thôi, thích làm ảnh nhưng chưa đủ trình đồ để làm thật sự. Kinh nghiệm tự có thôi. Ảnh này đúng là chụp chơi lúc chuẩn bị đi chơi để test máy thật.
    Còn 2 điều b nói, 1 là neat mình ko bảo giờ dùng =.= Vì mình ko thích da làm mịn. 2 là màu mình tự làm đến lúc ưng ý mình ko dùng action bao giờ ^^!
    Tks b :x
    skyblue-picture thích bài viết này
  5. Nhoc L.T.A

Nhoc L.T.A Thành viên cấp 2

Mẫu yêu thế chủ thớt :P
  6. babysocola

Dạ mẫu đồng thời cũng là chủ thớt =.=
    Mà ảnh thì ảo lắm , ngoài thật chả đc thế đâu :">
    Nhoc L.T.A thích bài viết này
  7. Balotiti

Balotiti Thành viên cấp 1

pic 2 mod nhìn phiêu thế :P~
  8. uttran990

uttran990 Thành viên cấp 2

babysocola chém nhẹ nhẹ chút chứ gió to quá
  9. kẹo mini

kẹo mini Thành viên cấp 1

Pic 2 nhìn giống giống phong cách của mình <:-P
  10. babysocola

bạn bảo mình chém gì nhỉ??? 100% ảnh mình làm ko bao giờ dùng neat, kể cả dùng blur để mịn da :) Còn action thì mình ko thích dùng vì nó có sẵn. Tin hay ko tùy b.
  11. babysocola

chưa xem ảnh của b nên ko biết giống như thế nào ^^ T làm ảnh tùy hứng lắm :D
  12. Nhoc L.T.A

Nhoc L.T.A Thành viên cấp 2

Thế à =)) mẫu kiêm luôn chủ thớt, ngoài đời không xinh nhưng em nguyện được mà ^_^ chủ thớt đồng ý hem :D

Ủng hộ diễn đàn