Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Ngoài lề] cờ rắc phần mềm ở USA có bị bắt không?

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi KaiiMkid1501, 23/5/14.

Lượt xem: 2,246

1. KaiiMkid1501 Thành viên cấp 2

chào mọi người hiện tại em sống tại USA.. em muốn download 1 số game(Gta IV , ..Xmen, Gta San.....) và 1 số phần mềm Adobe..(photoshop,brige,afer effects) rồi về cờ rắc và khi nói vs người anh họ của em thì ảnh nói. download lậu ở USA.. thì bị bắt đấy...nhưng em cũng không tin lắm..nên em lên đây hỏi ae cô bác nào biết thì nói rỏ dùm em !...Thks :D

...
    Viết Nhật thích bài viết này
  2. Dzi Onlylove

Dzi Onlylove Thành viên cấp 1

Chắc là có đó bạn, tùy vào mức độ mà phạt khác nhau...chủ yếu là phạt tiền. Có tải về dùng thì giữ kín cho mình thôi thì chẳng ai mà điều tra là gì chứ đừng copy cho người khác, mấy vụ bản quyền ở các nước khác thấy làm căng lắm, copy phân phát cho cả đống thì mệt :))
  3. KaiiMkid1501

KaiiMkid1501 Thành viên cấp 2

mình không coppy gì hết. mình chỉ lên mạng tìm cờ rắc về rồi cờ rắc thôi :D
  4. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

tổng quát, download torrent thì bị bắt là phạt khá mệt. Download phần mềm lậu hay bẻ khoá, nếu bị tra xét máy thì vẫn bị xử lí
  5. lyckystar_mt_93

lyckystar_mt_93 Mới đăng kí

ko biết photoshop cs6 ở bên kia giá bao nhiêu nhỉ :-/:-/:-/
  6. KaiiMkid1501

thôi thua, thế từ bỏ game gta iv thôi =))
  7. KaiiMkid1501

20$ thôi bạn... mình tính mua.. nhưng mình chưa có tk ngân hàng :) lyckystar_mt_93
  8. cásấu

cásấu Thành viên cấp 3

dow về dùng không để ai biết thì bác lo gì :D
  9. Viết Nhật

Viết Nhật Thành viên cấp 1

Mấy phần mềm khác thì ko biết chứ Adobe Collection thì cứ down trial ở adobe về sau đó replace cái framework ở trên mạng về là cờ rắc rồi đó. Mình nghĩ ổn, không sao cả! Miễn đừng đi rêu rao rồi copy cho tùm lum người là được!
  10. Song Tử

Song Tử Thành viên cấp 2

nếu có tiền thì mua luôn cho rồi đi bạn ạ :-"
  11. jynftu

jynftu Thành viên cấp 3

Bạn download từ các site ở Việt Nam nhé :)) chứ torrent là ăn hành ngay =))
  12. KaiiMkid1501

Thks các bác !

Ủng hộ diễn đàn