Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhà mình có chat box hoặc chỗ nào cho ae trao đổi trực tiếp không ta?

Chủ đề thuộc danh mục 'Góp ý cho diễn đàn' được đăng bởi Nguyễn Ngọc Quang, 28/11/12.

?

Có hay không một nơi trao đổi trực tiếp?

1. 5 vote(s)
    55.6%
  2. Không

4 vote(s)
    44.4%
  3. Không biết

0 vote(s)
    0.0%
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 3,377

1. Nguyễn Ngọc Quang Thành viên cấp 2

Nhà mình có chỗ nào chat box để ae hỏi trực tiếp nhau đc không nhỉ. Từ hum qua tới giờ tìm không được mục chat box. Không có, không thể có, chưa có, hay có để ẩn với new bie thế.:((

...
  2. Gooner Designer

Gooner Designer Thành viên cấp 4

không có bạn nhé. :). bạn muốn hỏi gì có thể mở topic nhé. mọi người luôn nhiệt tình. ok
  3. Nguyễn Ngọc Quang

Nguyễn Ngọc Quang Thành viên cấp 2

Hix, thank bạn, Tại lên Tops giờ chả biết phải post hay đăng trong mục nào cho hợp lý, nên tính kiếm cái chat box hỏi lun cho tiện;))
  4. Dung Jin

Dung Jin Thành viên cấp 2

Muốn trao đổi vs thành viên nào bạn có thể lên trang cá nhân của họ để lại cmt or hộp thư tạo cuộc trò chuyện mới. Còn vấn đề chatbox trực tiếp như 1 số diễn đàn hay có thì diễn đàn mình sẽ không tạo cái đó nhé :D
  5. Nguyễn Ngọc Quang

Mình cũng đoán không có, nếu có đã hiện, và nếu muốn có thì đã có, chắc sợ chat trực tiếp sẽ nảy sinh một số thành phần khiếm nhã. :D, Thui không sao, ráng chịu khó một chút cũng đc.
  6. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Đã biết thế rồi mà cứ tạo topic làm gì ko biết 8-|
  7. thanhluan

thanhluan Thành viên cấp 4

có đấy, nếu bạn đi ọp 1 lần thì giống tụi tớ bây giờ, FB chém ró thường ngày :D
    Còn không thì cứ các topic mà giã hiệt tình.
    Hồng SơnNguyễn Ngọc Quang thích bài viết này.
  8. Hiệp_Khách

Hiệp_Khách Banned

Admin tham khảo Noi.vn Box chát đẳng cấp nhất Việt Nam :x
  9. Nguyễn Ngọc Quang

Hỏi thì phải hỏi thui, tại vì không chắc lắm, 4rum mình thành viên onl nhiều mà, thấy toàn người đam mê, cũng không hiểu lắm vì sao không có cái box chat. ;)
  10. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

thiệt nà tự tin quá đê :x
  11. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Xin chúc mừng - Bạn là người thứ 4 lập Topic Trùng với cùng 1 nội dung về ChatBox trong 4rum ta ! :))
    PS: Lần sau nên Seach trước khi lập topic nhóe ! :like:
  12. Nguyễn Ngọc Quang

Tops này mình lập để:
    First: Mình là New bie
    Second: Mình muốn làm quen
    Third: Làm thế nào để tạo tops trong đây, và có đơn giản cũng như năng động không
    Fourth: Muốn coi xem số lượng người onl cao không, cũng như cách các bạn giúp đỡ mem mới ntn.
    Vậy theo bạn, nội dung nào của Top mình lập trùng với 3 top trước?
  13. Hổ Báo VietDesigner

1) Newbie ha ! Câu này nghe nhiều lắm rồi !
    http://forum.vietdesigner.net/threa...-dien-dan-ko-phai-ai-cung-biet-dieu-nay.1877/
    2) Làm quen thì đây:
    http://forum.vietdesigner.net/forums/lam-quen/
    3) Cách lập Topic ... vvv
    http://forum.vietdesigner.net/forums/cach-dung-dien-dan/
    4) Coi số lượn Online có chỉ số dưới rồi !

- Bạn quả là "Dị nhân" lập Topic trùng nội dung đề cập đến có nên mở Chatbox trong 4rum mà lại có thể lôi ra nhiều điểu đến vậy ! :)) Mấy dòng này có nhiều hàm ý cô đọng như vậy ha ??? :))

- Mà cần mình dẫn ra 3 Topic kia nữa không nhỉ ! :))
    Phạm Hữu Dư, Dung JinDX_Degeneration thích bài viết này.
  14. Nguyễn Ngọc Quang

M
    Là người PR thế không ổn tý nào, bạn cũng không hiểu lắm ý nghĩa của mình, mình lập cái Tops này để làm 3 mục đích kia, thay vì chạy qua 3 top kia là 3 mục đích, xét về time, cái nào tối ưu hơn nào, hiệu quả, cái nào tối ưu hơn nào. Hơn nữa, danh hiệu đầu tiên trong 30 danh hiệu, có 1 bài đăng. Vả lại, nếu chạy theo tops kia, mình sẽ không biết được cách các PR ứng xử với New Bie. OK.
    Nếu bạn từng học qua phân tích văn học, hội họa, nghệ thuật, điện ảnh,... thì bạn sẽ hiểu vì sao cô đọng.
  15. ILovePhotoshop

ILovePhotoshop Admin page Vietdesigner.Net

yêu cầu 4rum đóng cửa để đi học "phân tích văn học, hội họa, nghệ thuật, điện ảnh,..."
    để có thể đủ trình tiếp mem này .

4rum đã có các bài viết dành cho 1 mem mới trước khi bắt tay post 1 bài viết vào diễn đàn,chịu khó SEARCH rồi hảy hỏi bạn nhé .
    4rum là diễn đàn chuyên đồ họa,không cần chatbox,không màu mè hoa lá hẹ .
    còn việc 4rum có đối sử tốt với mem mới hay ko,còn tùy thuộc nhiều vào cách hỏi của mem mới,để mem củ đưa ra cách trả lời hợp lý,ok .
    Dung JinHổ Báo VietDesigner thích bài viết này.
  16. Nguyễn Ngọc Quang

Có pro nào ở đâu hướng dẫn em đóng Tops của mình cũng như khóa/xóa tài khoản cái. Em search mà không có. Ai cho em cái link được rồi. Mục này có trong mục hướng dẫn sử dụng diễn đàn không nhỉ?
  17. Hổ Báo VietDesigner

- Cao nhân như bạn thì mình bó tay không đỡ được ! :-ss:)
    Vậy mai chắc mình học tập thêm bạn lập cái Topic Góp ý lập Chatbox để làm quen với mọi người & làm mấy cái mục đích như bạn nói mới được ! :))

Chào mừng bạn Tham gia vào Diễn đàn Vietdesigner !
    Rất vui khi được làm quen với Quang !
    Add FB: https://www.facebook.com/HoBaoVietDesigner
    Hồng Sơn thích bài viết này
  18. Nguyễn Ngọc Quang

Nói thì dễ, làm mới khó. Nếu có có nhiều thời gian để để nghiên cứu diễn đàn thì không sao. Nếu mới vô, việc xác định được mục nào chứ nội dung mình cần là cả một vấn đề, ngay cả việc search, đơn cử nếu searh với từ khóa "Chat box" sẽ ra bao nhiêu kết quả. Và chưa có kinh nghiệm sử dụng diễn đàn, việc xác định được từ khóa là cả 1 vấn đề.
  19. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Trên này đã chém lên Face còn tag nhau vào chém loạn hết cả lên :))
    Hổ Báo VietDesigner thích bài viết này
  20. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

Rất nhiệt tình giúp đỡ các newbie :)).
    Hổ Báo VietDesigner thích bài viết này
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn