Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhận làm banner, poster với giá 20k !

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi lbhoang, 16/7/13.

Lượt xem: 5,856

1. lbhoang Thành viên cấp 2

Em mới học khóa Photoshop tại TTTH ĐH KHTN.. xong khóa được 9 điểm .. 2 tháng nữa mới nhận bằng ...
    Em chưa có kinh nghiệm nên lên đây nhận làm poster, banner, ... các thứ với giá 20.000 VND/ sản phẩm để lấy kinh nghiệm trong nghề ...
    Anh chị có nhu cầu có thể liên lạc với em qua e-mail: lbhoang123@gmail.com
    Các anh chị có thể trao đổi trực tiếp về kích cỡ, font chữ, yêu cầu với em qua mail .

Về việc thanh toán:
    Các anh chị có thể thanh toán cho em qua các hình thức sau:
    1. Ngân hàng:
    - Ngân Hàng Sacombank - Sài Gòn Thương Tín
    - Chi nhánh: PGD Lũy Bán Bích
    - Số TK: 060034142583
    - Chủ TK: Lê Đài Trang

2. Bảo Kim:
    - Email: lbhoang123@gmail.com
    - Nội dung: Thanh Toán Dịch Vụ Thiết Kế Đồ Họa.
    - Phí Giao Dịch: Người chuyển chịu phí

Và xin cám ơn các anh chị và mong các anh chị tin tưởng giao công việc cho em ạ .. :)

...
  2. MạnhTQB

MạnhTQB Thành viên cấp 2

ồ hay nhỉ, up cho bạn :D
  3. lbhoang

lbhoang Thành viên cấp 2

hay thì đặt hàng luôn đi anh ;) Em mong người khai hàng đầu tiên lắm ..
  4. Lee Gà

Lee Gà Thành viên cấp 2

nhận làm với giá 5k :))
  5. unnet

unnet Thành viên cấp 2

Hi ủng hộ cho bạn! bằng I Lịke
  6. lbhoang

lbhoang Thành viên cấp 2

7. cxvcbv

cxvcbv Mới đăng kí

8. cxvcbv

cxvcbv Mới đăng kí

9. ParkSeungChae

ParkSeungChae Mới đăng kí

các bạn đi vào làm Design thì hãy xác định " Đừng bao giờ bán rẻ cái idea và tác phẩm (con cưng ) của mình", cho dù 20k, 15k hay mấy trăm K đi chăng nữa ! với 1 Design chân chính , tiền ko phải là vấn đề, mà vấn đề ở chỗ cái giá trị sản phẩm bạn làm ra bằng cái tâm huyết của bạn. Nếu bạn đánh giá mức Design của bạn là 20k/banner thì mình xin lỗi bạn, Khách hàng là người mà có cảm nhận về design họ sẽ không bao giờ đặt hàng của bạn ! Cảm thấy giá của mình chỉ nhiêu đó thì hãy cố gắng nỗ lực thêm nữa ! Thân Ái :)
  10. lbhoang

lbhoang Thành viên cấp 2

mình chỉ des để lấy kinh nghiệm thôi bạn :) .. mình mới tốt nghiệp lớp Photoshop mà ..
    Cám ơn ý kiến của bạn nhé ;)
  11. unnet

unnet Thành viên cấp 2

Chỉ biết PS thôi thì chưa đủ để làm poster đâu bạn ạ! Bạn nên học thêm AI để bổ trợ cho nhau thì mới làm tốt được
  12. lbhoang

lbhoang Thành viên cấp 2

unnet cám ơn bạn .. nghe tên thấy quen quen .. đã từng thấy đâu đó ngoài VDesigner rồi :-?
  13. unnet

unnet Thành viên cấp 2

Vậy à! thấy cả ngoài Vdesign cơ à! mình lại nổi tiếng quá ^^
  14. lbhoang

lbhoang Thành viên cấp 2

unnet là chỗ mà trung tâm giáo dục gì đó mà =))
  15. unnet

unnet Thành viên cấp 2

Thì chính xác nó là 1 trung tâm dạy mĩ thuật cả tiếng anh mà
  16. ngtrtha

ngtrtha Thành viên cấp 1

bạn muốn làm để lấy kinh nghiệm cũng không nhất thiết phải lấy giá là 20k như z đâu.như mình lúc mới làm cũng không hề có suy nghĩ như vậy, vì mình muốn lấy được tiền từ tay người khác sẽ phải bỏ ra rất nhiều công sức đó nên nếu muốn lấy kinh nghiêm bạn có thể tham gia một câu lạc bộ, hay chương trình từ thiện rồi làm free còn khi đã lấy tiền thì hãy nghĩ tới cái giá mình bỏ ra nhé :)
  17. nguyen_antu

nguyen_antu Thành viên cấp 2

phá giá hả pác!
    Thà để 200k/banner (tâm lý mắc, hay đúng giá thì hàng xài đc, còn rẻ quá hàng tàu nhái), nếu mún lấy kn thì đi làm ở studio, ở đó làm vừa có $ vừa tha hồ voọc.
  18. Jecssica

Jecssica Banned

uuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
  19. KolorStudio

KolorStudio Banned

Bạn có nhận làm logo ko?
  20. huy_makers

huy_makers Mới đăng kí

Hôm nay có dịp phải des. giúp t.ban học cái backdrop vì nó xắp khai trương tiệm.
    Cảm ơn chủ thớt đăng bài cho những người tay ngang như m học tập.

Lướt wa bài đăng này, ghé đọc cm của các b bên trên mà thấy buồn cho chủ thớt thật.
    Thích nghề, muốn học nghề, r muốn đi làm để kiếm tiền thông wa nghề đã học lại dc gọi là bán rẻ nghệ thuật. haha. bn gọi là rẻ ??? bn gọi là mắc ??? khó hiểu.

xắp tết chúc ae nhiều sk

Ủng hộ diễn đàn