Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhận Re-Upload Fshare qua MF, Mega cho anh em VietDesigner

Chủ đề thuộc danh mục 'Download tài nguyên Photoshop' được đăng bởi Đoilơ ViệtDesigner, 12/7/13.

Lượt xem: 5,331

1. Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Do mình đc bác khihocogay1 share cho 1 acc vip (ko share thêm cho người khác nữa) + 1 acc mình mua (ko share thêm cho người khác nữa) tránh tình trạng bị ban acc
    Nên mình có thể down file nặng từ Fshare về và re-upload lại những file tài liệu phục vụ cho việc học tập Photoshop của mọi người...( vì ko phải ai cũng có acc vip của fshare để down,. down mà ko có acc vip = nằm )
    Như tiêu đề,.. để tránh tình trạng clone acc hay đi spam để lên cấp acc,.. mình chỉ hỗ trợ cho mem cấp 1,5 trở lên (1,5 ở đây tức là cấp 1,. còn 0,5 là do mình quyết định có nên giúp hay ko ).

Lưu ý: chỉ hỗ trợ để phục vụ mục đích học tập Photoshop ( Hỗ trợ mạnh nhất cho Pts nên là up bài này vào box pts :D ), AI, Web Design... có thể là những thứ liên quan đến win nữa, ngoài ra ko hỗ trợ gì thêm, phim ảnh ko chơi.

...
    khihocogay1, BaoZ, Cá Bé Nhỏ5 người khác thích bài viết này.
  2. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Có upfile cũng maxspeed và dễ tải em ơi,
    còn box nhiều lúc bị nó báo hạn chế băng thông. :|
    Đoilơ ViệtDesigner thích bài viết này
  3. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Đề nghị hỗ trợ up phim ;))
  4. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

Hơi không liên quan đến chủ đề các bạn cho hỏi tí. Mình up mấy file cá nhân (đã nén) lên MF tốc độ chỉ được khoảng 95KB/s đổ về (gói free), khoảng 230MB/h vậy có cách nào up file lên nhanh hơn không? với gói VIP có hỗ trợ tốc độ up không? Mình có dùng mấy công cụ hỗ trợ của MF nhưng không giải quyết được vấn đề. Mình thấy up lên google docs tốc độ cao hơn, đạt khoảng 150KB/s, an toàn hơn MF.
  5. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- ReUpload cho các file ở F-Share và cả các host khác như Letitbit, HipFile, FilePost, RapidShare, BitShare, NetLoad, Ziddu, TusFiles, Gett, SolidFile , MegaShare .... (Các host khó Download ) nữa ha ???? :D

- Tuyệt với ông mặt zời ! :)) Like ! :like:
    Mình là Mem cấp 3+ sẽ nhận hỗ trợ 4 GB lận ! =P~
  6. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

tự down về re up bằng tay thì sao nổi =.= mấy cái tool leech multilink toàn chơi VPS =.=
  7. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Trừ khi mạng cáp quang 3mb-4mb/s.
  8. Đoilơ ViệtDesigner

Đoilơ ViệtDesigner Thành viên cấp 5

Mạng cáp quang mà :D nên rảnh rang em mới lập topic này... mới thay cap mạng màu xanh nên chất lượng ngon hơn + mới thay cả card mạng :D
    Hổ Báo VietDesigner tại vì có thời gian rảnh nên mấy host khó down đấy em đều xúc hết :D
    Thiên Ma Lí do em ko chơi up phim vì phim nó nặng,. 1 mem đc có 1 phim~2 phim là hết rồi :))
    AmateurTZ em cũng ko biết,.. chỉ biết là tốc độ up file cũng tùy thuộc vào mạng nữa :D

Nói chung là mọi người cứ yên tâm file download luôn max hoặc gần max speed hết :D link die thì lại re-up :))
    khihocogay1, mgrAmateurTZ thích bài viết này.
  9. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Cáp xanh thì thích rồi. :))
  10. khihocogay1

khihocogay1 Thành viên cấp 2

Vote cho bác ĐoiLơ...
    Em thấy 1 số phần mềm PTS ko có link đẹp để down, đôi khi gặp những link lạ hoắc... nên mới cần phải leech hoặc host khác..Chứ phim nếu là phim hay thì rất nhiều link ngon để tải về mà :D
  11. banbaonylong

banbaonylong Ko phải assmin

=)) tính vào mượn acc down game Medieval 2 TW :-?
  12. King ThànhAn

King ThànhAn Phụ trách offline miền Bắc

có cho mượn acc fshare k bác ơi :D
  13. Chu Soan Soan

Chu Soan Soan Thành viên cấp 2

Bác có nhận re-up từ MF qua Fshare không ? :D:D:D
  14. Trần Bảo An

Trần Bảo An Thành viên cấp 1

Bác re-up qua MF giúp em file này với :x:D
    Code:
    http://www.fshare.vn/file/TYHYRFFDWT/

Ủng hộ diễn đàn