Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhận Retouch ảnh (hứng lên thì blend ^^) nhân dịp hôm nay là ngày bình thường như mọi ngày :))

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Vinh Nguyễn, 14/11/12.

Lượt xem: 28,057

1. Vinh Nguyễn Thành viên cấp 1

Trình còi nhưng cũng muốn giúp anh em trong forum tí chút ;)

Điều kiện:
    1. Chất lượng ảnh khá trở lên (không nền lấy ảnh từ Facebook ra vì ảnh từ Facebook có chất lượng rất kém)
    2. Ảnh post lên phải là ảnh gốc, không resize ( có thể upload lên mediafire )
    3. Hết :">
    Mọi người lưu ý dùm mình:
    Một số bạn đi vào đưa hình lên rồi " bạn giúp mình nhé, giúp mình cái này,.." :-< Giúp các bạn làm cái gì đây mới được chứ? Nói rõ các bạn muốn gì nhé :)

Những cái nào khả năng mình làm được thì mình sẽ làm, mọi update các bạn theo dõi tại đây nhé ;)

Chú ý: nếu bạn chưa biết cách up ảnh trên diễn đàn thì vui lòng vào đây đọc giùm nhé :)Còn nếu share link ảnh mà bạn chưa đủ 20 bài viết để post link thì bỏ cái http:// ra khỏi link nhé!
    ---------------------------------------------------------------------------------------​
    ---------------------------------------------------------------------------------------​

...
    Hoàng Công QuyếtBé Heo thích bài viết này.
  2. Hổ Báo VietDesigner

Hổ Báo VietDesigner Huyền Thoại VietDesigner

- Bạn chuẩn bị Tinh thần đi nhóe ! Hàng về Ồ ạt đấy ! :))
    - Thông tin về Topic sẽ đc Up lên I Love [Photoshop] sớm thôi ! :)
    Barca37, Phạm Hữu Dư, Hải Trang1 người khác thích bài viết này.
  3. ngoctrinh

ngoctrinh Thành viên cấp 1

ảnh gốc em chưa chỉnh sửa gì anh ak

c96a455 thích bài viết này
  4. stbilly88

stbilly88 Thành viên cấp 2

Để mình giúp bạn 1 tay
    Vinh Nguyễnngoctrinh thích bài viết này.
  5. BEAT

BEAT Thành viên cấp 3

lại giống ông Cú đêm thôi :))
    Mezzazzyhth02x1 thích bài viết này.
  6. Vinh Nguyễn

Vinh Nguyễn Thành viên cấp 1

Yeah
    Của bạn đây
    Xóa cây cột màu trắng mất thẩm mỹ rồi nhé :">
    sinhdark thích bài viết này
  7. ngoctrinh

em cảm ơn, đẹp đó, giúp em chèn mấy chữ đc ko?
  8. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Ae không ngần ngại giúp đỡ, đã chuẩn bị giúp bác 1 tay, nhận không ;))
    Vinh Nguyễn thích bài viết này
  9. ngoctrinh

giúp em nhé, tên báo và có 1 số mục như thế này, bỏ mục handmade bag phone đi, thay vào đó là
    make up tips for teen girl
    ảnh gốc ở bên trên đó, giúp em ^^

10. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

như này đc không thím. :D
    c96a455ngoctrinh thích bài viết này.
  11. Vinh Nguyễn

Vinh Nguyễn Thành viên cấp 1

tuyệt :D
  12. Noo Lee

Noo Lee Thành viên cấp 1

Các bạn giúp mình Pic này nhé :) có thể bend hay cắt ghép... sao cho đẹp hoặc ý nghĩa là ok... cảm ơn các bạn trước nhé

có links hình chất lượng nhé các bạn: flickr.com/photos/77997506@N03/8003328783/sizes/k/in/photostream/
  13. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

Hình như pic này đã qua chỉnh sửa rồi mà nhỉ :-?
  14. Mèo Heo

Mèo Heo Admin Việt Font

kin_mnhat, Noo Leengoctrinh thích bài viết này.
  15. ngoctrinh

cắt ghép thế nào thì tùy ạ, em muốn nó có trời mây đc ko ạ? chỉnh cho nó tươi sáng 1 tí

16. buctrongnguoi

buctrongnguoi Thành viên cấp 4

ố .hoa hậu ngọc trinh đây mờ.
  17. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

mình hỏi ngoài lề tý, đây là 2 nữ đúng ko nhỉ :|
    c96a455 thích bài viết này
  18. ngoctrinh

sặc, nam áo xanh >.<
  19. hth02x1

hth02x1 Thành viên cấp 4

nói trước là mình ko kì thị ng đồng tính nhah, cho hỏi bạn ý gay đúng ko, gay mà mặc thế thì ok, kiểu gay lộ, chứ nếu boy bình thường mà ăn mặc thế thì #:-s
  20. Phương Kún

Phương Kún Thành viên cấp 2

Ủng hộ diễn đàn