Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhận thiết kế album cưới, hình thời trang

Chủ đề thuộc danh mục 'Quảng cáo - Dịch vụ - Mua bán về design' được đăng bởi hobibi, 20/8/13.

Lượt xem: 3,384

1. hobibi Thành viên cấp 1

Close ! Mod xóa bài này giùm nhé.

...
  2. DINH laminate

DINH laminate Thành viên cấp 2

hobibi thích bài viết này
  3. DINH laminate

e chỉ yêu cầu là trong sáng và sắc nét là đc thank bác :D
  4. hobibi

hobibi Thành viên cấp 1

Hì, mới cài lại PS nên chưa cài plugin làm hạt vs mịn được. Chấm, chỉnh sảng và blend thui :)

5. DINH laminate

k ổn, mầu quá ạ. hình cưới mà bác
  6. mrhsnak

mrhsnak Banned

hobibi Sản phẩm bạn Up trước và sản phẩm text . hihi . tớ thấy không được giống và ko giống cả cách làm lun ý :D .
    DINH laminate thích bài viết này
  7. hobibi

hobibi Thành viên cấp 1

Nếu mấy cậu ko thích màu thì tớ vẫn giữ hình gốc.
    mrhsnak: ko giống cách làm là sao ?​
  8. mrhsnak

mrhsnak Banned

^^ , ảnh Mẫu của cậu tớ biết là màu bằng cách nào , và cách cân chỉnh contras như nào , nhưng với ảnh của cậu , tớ nói thật :) . ảnh gốc đẹp hơn. (chỉ mang tính chất góp ý thui)
  9. hobibi

hobibi Thành viên cấp 1

mrhsnak Nếu cậu biết cách tớ làm hình cưới như thế nào thì tớ cũng xin bái cậu làm sư phụ 1 khóa rùi mới dám post hình của mình lên đây. Nếu cậu làm tốt hơn tui thì có thể post hình của cậu lên khoe. Okie. Mặc dù tui làm hình cứơi chỉ 1 năm nay thui nhưng làm cho nhìu tiệm rùi. Không dám nói mình hơn ai, cũng cần học hỏi nhiều, nếu biết thì có thể share để anh em học hỏi. Zị ha.
  10. design art

design art Banned

đừng cãi nhau làm gì ! ai cung có một sở trường riêng và một cách làm khác nhau ! nhưng chắc chắn 1 điều : dù giỏi cỡ nào thì cũng có điểm yếu . nên học hoi nhau thì hay hơn . phe phán nhau làm gi ????
    mrhsnak thích bài viết này
  11. Anh demo

Anh demo Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn