Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhất Bạch chủ nhật

Chủ đề thuộc danh mục 'Tác phẩm ảnh chụp của bạn' được đăng bởi Amygreen, 17/12/12.

Lượt xem: 2,692

1. Amygreen Thành viên cấp 2

Chào các bạn, hoà chung không khí hân hoan của các bạn Triều Tiên khi phóng thành công tên lửa, dân tình hồ hởi ra đường nhảy múa hát ca, mình cũng vác máy đi lang thang. Mình lạc đến chỗ này và thấy hết sức xúc động trước cảnh tượng vui vẻ và thấm đẫm tình trai gái ở nơi đây. Mình có chụp được vài kiểu, mạnh dạn post lên phục vụ các bạn xả stress đầu tuần.

Ảnh link từ FB sang nên chất lượng có giảm đôi chút. Nhưng mình nghĩ không thành vấn đề vì đây không phải là ảnh chụp các bạn gái xinh tươi. ;))

#1: Cố lên anh, cuối đường là trái tim em đooooooooá.

#2: Một mình

#3: Hàng rào trắng

#4: Vẻ hồ hởi khắp mọi nơi. :D

#5: Giây phút hiếm hoi không có gái xinh trai đẹp.

#6: Bác nông dân da cháy nắng, nét mặc khắc khổ dưới cái mũ cối đứng canh hoa. :-s

#7: Thấy phây búc của anh chưa? Avatar cởi trần đó em. ;;)

#8: "Behind the enemy line". ;))

#9: Nhất định phải lè lưỡi.

#10: Chủ đề "Sang nghèo giao duyên" - Mạnh dạn xin phép mượn mẫu làm 1 tấm. :D

Bonus: Một tấm chụp bằng điện thoại, dùng app chỉnh Tilt shift cho mốt. :D

...
    xuangiang1011pitlamgi thích bài viết này.
  2. pitlamgi

pitlamgi Banned

#1 #5 đẹp thế :x
  3. hà điệu

hà điệu Thành viên cấp 3

nét mặt khắc khổ :-s ảnh đẹp đấy :-s nhưng e k thấy mặt
  4. Soo Bio

Soo Bio Thành viên cấp 2

=)))
  5. hoang_le

hoang_le Thành viên cấp 1

gam màu quá đẹp