Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ các bác sửa ảnh của em với em gái !!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi tmcodon, 28/4/14.

Lượt xem: 2,088

1. tmcodon Mới đăng kí

Trình photoshop của em còn non kém chỉ dừng lại ở cắt ghép nên không làm bức ảnh đẹp lên được, post lên nhờ các cao thủ giúp em chỉnh sửa để có đơợc bức ảnh ưng ý nhất :D tks mấy bác!
    P/S: em chưa đủ 20 post lên k post đc link các thím lý thông cảm em nhé :3

...
  2. TuấnMInhĐức-HP

TuấnMInhĐức-HP Thành viên cấp 1

tmcodon thích bài viết này
  3. pr0dragon

pr0dragon Mới đăng kí

4. Gấu Mập

Gấu Mập Thành viên cấp 2

bữa nay đang hot vụ này nên tặng bạn
  5. tmcodon

tmcodon Mới đăng kí

tks các bác, nhưng chưa ưng ý em lắm :D nên mong mọi ng giúp tiếp với, xóa giúp em cái mụn ;))
  6. pr0dragon

pr0dragon Mới đăng kí

hatay1712tmcodon thích bài viết này.
  7. 9bokeh

9bokeh Thành viên cấp 2

không thích cứ comment 1 tiếng mình sẽ sửa lại cho.
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/4/14
  8. 9bokeh

9bokeh Thành viên cấp 2

sửa cho đậm tí< không biết bác thấy thế nào chứ mình thấy bức trên đẹp hơn>. Bác ở đâu thế, em gái xinh thật đấy. À, tí quên, lần sau bác có chụp ảnh thì bảo mọi người bỏ mũ ra, cái này là tối kị vì nó làm ánh sáng vào không đủ, rất dễ có mấy cái hạt hạt khó sửa lắm, cái đội mũ chỉ có ai không thể không bỏ/không biết như bác mới đội thôi.
    Chỉnh sửa lần cuối: 28/4/14
  9. tmcodon

tmcodon Mới đăng kí

Tks bác #7, ảnh đẹp lắm như dùng 360 í :D
    Em ở Hải dương bác ơi, lúc đó vội nên k bỏ mũ ra đc chụp nhanh 1 tấm nên cũng k có đk chụp lại, đành nhờ các bác chỉnh sửa giùm :D
  10. 9bokeh

9bokeh Thành viên cấp 2

Ơ đồng hương rồi, em bánh gai Ninh Giang này.
  11. tmcodon

tmcodon Mới đăng kí

^^ dân ta đông quá, em ở Thanh Hà, mà chưa đc ra Ninh Giang chơi lần nào, hy vọng có dịp ra chơi
  12. lackytran

lackytran Thành viên cấp 1

hatay1712tmcodon thích bài viết này.
  13. 9bokeh

9bokeh Thành viên cấp 2

Mấy bữa có sang Thanh Hà, công nhận là nhiều vải thiều thật, vườn tược rộng rãi, tí lại ra vườn chơi.

Ủng hộ diễn đàn